1GE+1FE+WiFi+CATV XPON ONU

1GE+1FE+WiFi+CATV XPON ONU

คำอธิบายสั้น:

BD-ONT-802RWT-H, อีเธอร์เน็ต 1 x 10/100/1000Mbps, อีเธอร์เน็ต 1 x 10/100Mbps, ขั้วต่อ SC/APC หนึ่งตัว, WiFi 2.4GHz, อินเทอร์เฟซเอาต์พุต RF หนึ่งตัว, ปลอกพลาสติก, อะแดปเตอร์จ่ายไฟภายนอก มันขึ้นอยู่กับเทคโนโลยี XPON ที่เติบโตเต็มที่และเสถียรและคุ้มค่าและสลับโหมดโดยอัตโนมัติ
  • เงื่อนไขการชำระเงิน: Paypal, สหภาพตะวันตก, L/C, D/A, D/P, T/T

  • รายละเอียด

    รายละเอียด

    ใบสมัคร

    ข้อมูลการสั่งซื้อ

    Q & A

    Tags สินค้า

    ความคิดเห็น

    รายละเอียด

    ภาพรวม

    CATV WiFi XPONONUมีพอร์ตอีเทอร์เน็ต 1×10/100/1000Mbps, พอร์ตอีเธอร์เน็ต 1 x 10/100Mbps, ขั้วต่อ SC/APC 1 ช่อง, WiFi 2.4GHz, อินเทอร์เฟซเอาต์พุต RF 1 ช่อง, ปลอกพลาสติก, อะแดปเตอร์จ่ายไฟภายนอก

    XPON ONU พร้อม WiFi ออกแบบโดยRealtekชิปเซ็ต 9602C รองรับบริการมากมายและสามารถใช้เป็น CATV WiFi XPON ONU, GEPON ONU พร้อม WiFi หรือ CATV ONU

    XPON ONU ที่มี WiFi ขึ้นอยู่กับเทคโนโลยี XPONที่โตเต็มที่ มั่นคง และคุ้มค่า สามารถสลับระหว่าง EPON และ GPON ได้โดยอัตโนมัติเมื่อมีการเข้าถึง EPON หรือ GPON OLT ในการใช้งาน FTTH ต่างๆ XPON ONU พร้อม WiFi จะถูกสร้างขึ้นเป็น HGU (Home Gateway Unit) และแอปพลิเคชัน FTTH ระดับผู้ให้บริการช่วยให้สามารถเข้าถึงบริการข้อมูลได้

    CATV ONU ให้ความน่าเชื่อถือสูง แบนด์วิดท์สูง การจัดการที่เรียบง่าย การกำหนดค่าที่ยืดหยุ่น และคุณภาพการบริการที่ดี (QoS) เป็นไปตามข้อกำหนดทางเทคนิคของโมดูล EPON CTC3.0 ของ China Telecom และมาตรฐาน ITU-TG.984.X GPON นอกจากนี้ยังใช้งานได้ดีกับOLTสินค้าจากแบรนด์อื่นๆ

    คุณสมบัติการทำงาน

    • รองรับโหมด EPON/GPON และสลับโหมดโดยอัตโนมัติ
    • รองรับโหมดเส้นทางสำหรับ PPPoE/DHCP/Static IP และโหมดบริดจ์
    • รองรับโหมดคู่ IPv4 และ IPv6
    • รองรับ 2.4G WIFI และหลาย SSID
    • รองรับอินเทอร์เฟซ CATV สำหรับ Video Service และรีโมทคอนโทรลโดย Major OLT
    • รองรับการกำหนดค่า LAN IP และ DHCP Server
    • รองรับ Port Mapping และ Loop-Detect
    • รองรับฟังก์ชั่นไฟร์วอลล์และฟังก์ชั่น ACL
    • รองรับคุณสมบัติมัลติคาสต์ IGMP Snooping/Proxy
    • รองรับการกำหนดค่าและบำรุงรักษาระยะไกล TR069
    • การออกแบบเฉพาะสำหรับการป้องกันการพังทลายของระบบเพื่อรักษาเสถียรภาพของระบบ

     

    CATV XPON ONU

    รายละเอียด

    ข้อกำหนดฮาร์ดแวร์

    รายการเทคนิค รายละเอียด
    อินเทอร์เฟซ PON พอร์ต G/EPON (EPON PX20+ และ GPON Class B+)
    รับความไว: ≤-27dBm
    กำลังส่งพลังงานแสง: 0 ~ + 4dBm
    ระยะการส่ง: 20KM
    ความยาวคลื่น TX: 1310nm, RX: 1490nm
    อินเทอร์เฟซออปติคัล ขั้วต่อ SC/APC
    อินเตอร์เฟส LAN 1 x 10/100/1000Mbps และ 1 x 10/100Mbps อินเทอร์เฟซอีเธอร์เน็ตแบบปรับอัตโนมัติ หัวต่อ RJ45 แบบเต็ม/ครึ่ง
    อินเทอร์เฟซ CATV RF, WDM, กำลังแสง : +2~-18dBm
    การสูญเสียการสะท้อนแสง: ≥45dB
    ความยาวคลื่นรับแสง: 1550±10nm
    ช่วงความถี่ RF: 47 ~ 1000MHz, อิมพีแดนซ์เอาต์พุต RF: 75Ω
    ระดับเอาต์พุต RF: 78dBuV
    ช่วง AGC: 0 ~ -15dBm
    เมอร์: ≥[email protected]
    ไร้สาย สอดคล้องกับ IEEE802.11b/g/n
    ความถี่ในการทำงาน: 2.40-2.4835GHz
    รองรับ MIMO อัตราสูงถึง 300Mbps
    2T2R, 2 เสาอากาศภายนอก 5dBi,
    รองรับ: SSID หลายตัว
    Channel: Auto
    ประเภทการปรับ: DSSS, CCK และ OFDM
    รูปแบบการเข้ารหัส: BPSK, QPSK, 16QAM และ 64QAM
    นำ 10 LED สำหรับสถานะ WIFI、WPS、PWR、LOS、PON、LAN1~LAN2、Internet、Worn、Normal
    ปุ่มกด 3, สำหรับฟังก์ชั่นรีเซ็ต, WLAN, WPS
    สภาพการใช้งาน อุณหภูมิ: 0℃~+50℃
    ความชื้น: 10% ~ 90% (ไม่กลั่นตัว)
    สภาพการจัดเก็บ อุณหภูมิ: -30℃~+60℃
    ความชื้น: 10% ~ 90% (ไม่กลั่นตัว)
    พาวเวอร์ซัพพลาย DC 12V/1A
    การใช้พลังงาน ≤6W
    มิติ 155 มม. × 92 มม. × 34 มม. (ยาว × กว้าง × สูง)
    น้ำหนักสุทธิ 0.24Kg

     

     แผงไฟผมบทนำ

    โคมไฟนำร่อง

    สถานะ

    รายละเอียด

    WIFI

    บน

    อินเทอร์เฟซ WIFI เปิดขึ้น

    กะพริบตา

    อินเทอร์เฟซ WIFI กำลังส่งหรือ/และรับข้อมูล (ACT)

    ปิด

    อินเทอร์เฟซ WIFI ไม่ทำงาน

    WPS

    กะพริบตา

    อินเทอร์เฟซ WIFI กำลังสร้างการเชื่อมต่ออย่างปลอดภัย

    ปิด

    อินเทอร์เฟซ WIFI ไม่ได้สร้างการเชื่อมต่อที่ปลอดภัย

    PWR

    บน

    อุปกรณ์เปิดเครื่องแล้ว

    ปิด

    อุปกรณ์ปิดอยู่

    LOS

    กะพริบตา

    ปริมาณอุปกรณ์ไม่รับสัญญาณแสง

    ปิด

    อุปกรณ์ได้รับสัญญาณออปติคัล

    ปอน

    บน

    อุปกรณ์ได้ลงทะเบียนกับระบบ PON แล้ว

    กะพริบตา

    อุปกรณ์กำลังลงทะเบียนระบบ PON

    ปิด

    การลงทะเบียนอุปกรณ์ไม่ถูกต้อง

    LAN1~LAN2

    บน

    พอร์ต (LANx) เชื่อมต่ออย่างถูกต้อง (LINK)

    กะพริบตา

    พอร์ต (LANx) กำลังส่งหรือ/และรับข้อมูล (ACT)

    ปิด

    ข้อยกเว้นการเชื่อมต่อพอร์ต (LANx) หรือไม่ได้เชื่อมต่อ

    อินเทอร์เน็ต

    กะพริบตา

    การเชื่อมต่อเครือข่ายของอุปกรณ์เป็นเรื่องปกติ

    ปิด

    การเชื่อมต่อเครือข่ายของอุปกรณ์ผิดปกติ

    สวมใส่

    (กสท.)

    บน

    กำลังรับแสงอินพุตสูงกว่า 3dbm หรือต่ำกว่า -13dbm

    ปิด

    อินพุตแสงอยู่ระหว่าง -13dbm และ 3dbm

    ปกติ

    (กสท.)

    บน

    อินพุตแสงอยู่ระหว่าง -13dbm และ 3dbm

    ปิด

    กำลังรับแสงอินพุตสูงกว่า 3dbm หรือต่ำกว่า -13dbm
    ใบสมัคร

    วิธีแก้ไขทั่วไป:FTTO(สำนักงาน)、 FTTB(อาคาร)、FTTH(บ้าน)

    ธุรกิจทั่วไป:อินเทอร์เน็ต、IPTV、กล้อง IP、WIFI、CATV ฯลฯ

    A

    ข้อมูลการสั่งซื้อ
    รุ่นสินค้า คำอธิบาย การสอบสวน
    BD-ONT-802RWT-H อีเธอร์เน็ต 1x10/100/1000Mbps, อีเธอร์เน็ต 1 x 10/100Mbps, ขั้วต่อ SC/APC 1 ช่อง, WIFI 2.4GHz, อินเทอร์เฟซเอาต์พุต RF 1 ช่อง, ปลอกพลาสติก, อะแดปเตอร์จ่ายไฟภายนอก ขอราคา
    BD-ONT-112W-X XPON ONU, อีเธอร์เน็ต 1x10/100/1000Mbps, อีเธอร์เน็ต 1 x 10/100Mbps, ขั้วต่อ SC/UPC 1 ตัว, WIFI 2.4GHz, อะแดปเตอร์จ่ายไฟภายนอก ขอราคา
    BD-ONT-114W-X 3FE+1GE+wifi XPON ONT ขอราคา
    Q & A

    คำถามที่ 1: หนึ่งในลูกค้าของเรากำลังใช้ระบบการเข้าถึงตาม TR069 และพวกเขาจำเป็นต้องตรวจสอบ ONU เท่านั้นด้วยหมายเลขซีเรียลแทน Loid ด้วย ONU ปัจจุบันไม่อนุญาตให้กำหนดค่านี้ สามารถทำได้โดย loid เท่านั้น คุณรู้หรือไม่ว่า BAUDCOM gpon catv+wifi ONU อนุญาตการตรวจสอบสิทธิ์ด้วยหมายเลขซีเรียลหรือไม่
    คำตอบ: ใช่ GPON ONU ของเราสามารถรองรับการตรวจสอบสิทธิ์โดยใช้หมายเลขซีเรียล

    คำถามที่ 2: Usuario y contraseña por de esa onu?
    บัญชีผู้ใช้และรหัสผ่านของ ONU คืออะไร?
    คำตอบ: El nombre de usuario predeterminado de CATV xpon onu essuperadmin. La contraseña essuperadmin.
    ชื่อผู้ใช้เริ่มต้น CATV xpon onu คือsuperadminรหัสผ่านคือsuperadmin.

    คำถามที่ 3: เราสามารถจัดการ CATV บน ONU ได้หรือไม่
    ตอบ ได้ ผู้ใช้สามารถจัดการ CATV ผ่านการจัดการเว็บ ONU CATV สามารถเปิดหรือปิดได้ สามารถเลือกความแรงของสัญญาณ CATV ได้ คำตอบ: ได้ ผู้ใช้สามารถจัดการ CATV ได้

    CATV ONU manage

    คำถามที่ 4: CATV ของ ONU นี้สามารถจัดการจากระยะไกลโดยHuawei OLT?
    คำตอบ: ใช่มันสามารถ สามารถตั้งค่าได้ในอินเทอร์เฟซการจัดการเว็บของ ONU ของเรา หรือกำหนดค่าโดยเราก่อนจัดส่ง

    คำถามที่ 5: ฉันต้องการจัดการ wifi catv ONU ผ่าน telenet บัญชีและรหัสผ่านของ telenet คืออะไร
    คำตอบ: บัญชี telnet และรหัสผ่านเป็น super/superoem

    คำถามที่ 6: Baudcom ONT/ONU รองรับ IPv6 ได้หรือไม่
    คำตอบ: ใช่ Baudcom ONT/ONU รองรับ IPv6

    คำถามที่ 7: Baudcom ONT/ONU มีบริการ OEM หรือไม่
    คำตอบ: ใช่ Baudcom ONT/ONU ให้บริการ OEM และสามารถพิมพ์โลโก้ตามแบบของลูกค้าได้

    คำถามที่ 8: TP-Link OLT มีข้อ จำกัด เกี่ยวกับ ONU ของคุณหรือไม่?
    คำตอบ: ไม่ได้ Baudcom ONU สามารถเชื่อมต่อ TP-Link OLT ได้อย่างง่ายดาย

    คำถามที่ 9: ONU สามารถติดตั้งแบตเตอรี่ UPS ได้หรือไม่?
    คำตอบ: ได้ แต่จำเป็นต้องเรียกเก็บเงินเพิ่มเติม

    คำถามที่ 10: ONU สามารถใช้งานร่วมกับ vsol OLT ได้หรือไม่
    คำตอบ: ใช่ onu นี้สามารถเข้ากันได้กับ vsol OLT และแบรนด์อื่น ๆ OLT

    คำถามที่ 11: รองรับ wifi ผู้ใช้พร้อมกันของ catv wifi ONU จำนวนเท่าใด
    คำตอบ: wifi ONU สามารถรองรับผู้ใช้ wifi ได้ 7 คนในเวลาเดียวกัน

    Tags สินค้า
  • ความคิดเห็น

    3 ความคิดเห็น

    5

    5 เริ่ม 5 3
    4 เริ่ม 4 0
    3 เริ่ม 3 0
    2 เริ่ม 2 0
    1 เริ่ม 1 0

    Captcha

    ไฟล์สูงสุดที่อนุญาตคือ 50 MB MB คุณสามารถอัปโหลดรูปภาพและวิดีโอ วางไฟล์ที่นี่

    3 คำตอบ

    1. Carlos Peru

      อันนี้ทันทีที่ฉันกำหนดค่า มันสามารถเข้าถึงได้จากระยะไกลด้วย Huawei OLT ยอดเยี่ยม!

    2. Toby Andrés Pa Colombia

      Muy buenas conexiones และ conexiones muy rápidas แท้จริงแล้ว estado usando durante semanas y he conectado 5 dispositivos, hasta ahora todo bien.

    3. Alan Osborn United States of America

      นี่คือเราเตอร์ตัวที่ห้าของฉันและดีที่สุด ใช้ดีมากค่ะ กำลังตัดสินใจซื้อใหม่ค่ะ

    สินค้าที่เกี่ยวข้อง

    4GE 1POTS แบนด์วิดธ์ wifi6 ONU XPON

    BD-ONT-415WX wifi6 ONU is an intelligent Wi-Fi 6 routing-type Optical Network Terminal (ONT), which provide four GE ports, one POTS port, and one USB port, and 2.4G and 5G dual band Wi-Fi connectivity. Stronger wall-though effect and lower power consumption. อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    ONU CATV GPON รองรับสวิตช์รีโมทเปิดปิด CATV

    onu catv gpon ได้รับการออกแบบเป็น HGU (Home Gateway Unit) ในโซลูชัน FTTH ที่แตกต่างกัน ซึ่งมีหนึ่งพอร์ต GE และหนึ่งพอร์ต CATV 1GE CATV GPON onu นั้นสมบูรณ์และเสถียรและคุ้มราคา ONU catv gpon สามารถสลับโดยอัตโนมัติด้วยโหมด EPON และ GPON เมื่อเข้าถึง...อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    เราเตอร์ Easymesh HGU XPON ONU BD-ONT-212GW-AC5

    XPON Dual Mode-Auto-adaptive EPON/GPON รองรับโปรโตคอล EasyMesh WiFi5 Dual Band 1200Mbpsอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    1GE+3FE+WiFi+CATV GPON ONU

    BD-ONU-804RWT-H, GPON ONU, อีเธอร์เน็ต 1x10/100/1000Mbps, อีเธอร์เน็ต 3 x 10/100Mbps, ขั้วต่อ SC/APC 1 ช่อง, WiFi 2.4GHz, อินเทอร์เฟซเอาต์พุต RF 1 ช่อง, ปลอกพลาสติก, อะแดปเตอร์จ่ายไฟภายนอกอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    1GE+3FE+WiFi+CATV EPON ONU

    BD-ONU-304HW-H, EPON ONU, อีเธอร์เน็ต 1x10/100/1000Mbps, อีเธอร์เน็ต 3x10/100Mbps, ขั้วต่อ SC/APC 1 ช่อง, WiFi 2.4GHz, อินเทอร์เฟซเอาต์พุต RF 1 ช่อง, ปลอกพลาสติก, อะแดปเตอร์จ่ายไฟภายนอกอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    1GE+1FE+WiFi+CATV+POTS XPON ONU

    BD-ONT-324RWT-H, 1 G/EPON port, SC/APC connector, 1x10/100/1000Mbps and 1x10/100Mbps auto adaptive Ethernet interfaces, full/half, RJ45 connector.อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    1 GE CATV ONT โหมดคู่ GPON EPON

    BD-ONU-311RT, G/EPON 1GE+CATV ONT มีอินเทอร์เฟซอีเทอร์เน็ตแบบปรับอัตโนมัติ 1 x 10/100/1000Mbps รองรับโหมดคู่ ตรงตามตัวดำเนินการโทรคมนาคม FTTO (สำนักงาน), FTTD (โต๊ะทำงาน), การเข้าถึงบรอดแบนด์ FTTH (บ้าน) , ทีวี และข้อกำหนดอื่นๆอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    4FE+POTS+CATV Triple Play ONU

    BD-ONU-404H มีพอร์ตอีเธอร์เน็ตความเร็วสูง 100Base-T จำนวน 4 พอร์ต พอร์ต POTS สองพอร์ต และพอร์ต CATV RF หนึ่งพอร์ต กำลังไฟ AC 220V ONU สามารถรองรับบริการข้อมูล CATV, VOIP และ CATV ซึ่งเป็นโซลูชันแอปพลิเคชัน FTTX ในอุดมคติอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม
    Leave Your Message