40Gb/s 40km QSFP+ เครื่องรับส่งสัญญาณ

40Gb/s 40km QSFP+ Transceiver

คำอธิบายสั้น:

โมดูลจะแปลงช่องสัญญาณอินพุต 4 ช่อง (ch) ของข้อมูลไฟฟ้า 10Gb/s เป็นสัญญาณออปติคัล 4 CWDM และมัลติเพล็กซ์ให้เป็นช่องสัญญาณเดียวสำหรับการส่งผ่านแสง 40Gb/s
  • เงื่อนไขการชำระเงิน: Paypal, สหภาพตะวันตก, L/C, D/A, D/P, T/T

  • รายละเอียด

    รายละเอียด

    ใบสมัคร

    ข้อมูลการสั่งซื้อ

    Q & A

    Tags สินค้า

    ความคิดเห็น

    รายละเอียด

    BD-OPQC40 เป็นโมดูลตัวรับส่งสัญญาณที่ออกแบบมาสำหรับ40แอปพลิเคชั่นการสื่อสารด้วยแสง Km การออกแบบเป็นไปตามมาตรฐาน 40GBASE-ER4 ของมาตรฐาน IEEE P802.3ba โมดูลนี้แปลงช่องสัญญาณอินพุต 4 ช่อง (ch) ของข้อมูลไฟฟ้า 10Gb/s เป็นสัญญาณออปติคัล CWDM 4 ตัว และมัลติเพล็กซ์ให้เป็นช่องสัญญาณเดียวสำหรับการส่งผ่านแสง 40Gb/s ในทางกลับกัน ที่ฝั่งผู้รับ โมดูลจะแยกสัญญาณอินพุต 40Gb/s ออกเป็นสัญญาณช่อง CWDM 4 ช่อง และแปลงเป็นข้อมูลไฟฟ้าเอาต์พุต 4 ช่อง

    ความยาวคลื่นกลางของ 4 ช่องสัญญาณ CWDM คือ 1271, 1291, 1311 และ 1331 นาโนเมตร ในฐานะสมาชิกของตารางความยาวคลื่น CWDM ที่กำหนดไว้ใน ITU-T G694.2 ประกอบด้วยขั้วต่อ LC แบบดูเพล็กซ์สำหรับอินเทอร์เฟซแบบออปติคัล และขั้วต่อ 38 พินสำหรับอินเทอร์เฟซทางไฟฟ้า เพื่อลดการกระจายแสงในระบบระยะไกล ต้องใช้ไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) ในโมดูลนี้

     ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับการออกแบบด้วยฟอร์มแฟคเตอร์ การเชื่อมต่อแบบออปติคัล/ไฟฟ้า และอินเทอร์เฟซการวินิจฉัยแบบดิจิทัลตามข้อตกลง QSFP Multi-Source (MSA) ได้รับการออกแบบมาเพื่อตอบสนองสภาพการทำงานภายนอกที่รุนแรงที่สุด รวมทั้งอุณหภูมิ ความชื้น และการรบกวนของ EMI

     โมดูลทำงานจากแหล่งจ่ายไฟ +3.3V เดียวและสัญญาณควบคุมทั่วโลก LVCMOS/LVTTL เช่น Module Present, Reset, Interrupt และ Low Power Mode ที่มีอยู่ในโมดูล มีอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายสำหรับส่งและรับสัญญาณควบคุมที่ซับซ้อนมากขึ้นและเพื่อรับข้อมูลการวินิจฉัยแบบดิจิทัล สามารถระบุช่องแต่ละช่องได้ และช่องที่ไม่ได้ใช้สามารถปิดได้เพื่อความยืดหยุ่นในการออกแบบสูงสุด

     ผลิตภัณฑ์นี้แปลงข้อมูลอินพุตไฟฟ้า 4 ช่องสัญญาณ 10Gb/s เป็นสัญญาณออปติคัล CWDM (แสง)

    โดยอาร์เรย์ Distributed Feedback Laser (DFB) ความยาวคลื่น 4 คลื่นที่ขับเคลื่อนด้วย แสงถูกรวมเข้าด้วยกันโดย

    ส่วน MUX เป็นข้อมูล 40Gb/s ซึ่งแพร่กระจายออกจากโมดูลเครื่องส่งสัญญาณจาก SMF ผู้รับ

    โมดูลยอมรับอินพุตสัญญาณออปติคัล CWDM 40Gb/s และแยกมัลติเพล็กซ์ออกเป็น 4 ตัว

    ช่อง 10Gb/s ที่มีความยาวคลื่นต่างกัน แสงความยาวคลื่นแต่ละดวงจะถูกเก็บรวบรวมโดยหิมะถล่มที่ไม่ต่อเนื่อง photodiode (APD) แล้วส่งออกเป็นข้อมูลไฟฟ้าหลังจากขยายโดย TIA ก่อนแล้วจึงโพสต์ เครื่องขยายเสียง

     BD-OPQC40 ได้รับการออกแบบด้วยฟอร์มแฟกเตอร์ การเชื่อมต่อแบบออปติคัล/ไฟฟ้า และอินเทอร์เฟซการวินิจฉัยแบบดิจิทัลตามข้อตกลง QSFP Multi-Source (MSA) ได้รับการออกแบบมาเพื่อตอบสนองสภาพการทำงานภายนอกที่รุนแรงที่สุด รวมทั้งอุณหภูมิ ความชื้น และการรบกวนของ EMI โมดูลนี้มีฟังก์ชันการทำงานและการรวมคุณลักษณะที่สูงมาก ซึ่งสามารถเข้าถึงได้ผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรมแบบสองสาย

    คุณลักษณะเด่น:

    • 4 CWDM เลนออกแบบ MUX/DEMUX
    • แบนด์วิดธ์สูงสุด 11.2Gbps ต่อช่องสัญญาณ
    • แบนด์วิดท์รวม > 40Gbps
    • ขั้วต่อ LC แบบดูเพล็กซ์
    • สอดคล้องกับ 40G Ethernet IEEE802.3ba และ 40GBASE-ER4 Standard
    • สอดคล้องกับ QSFP MSA
    • จนถึง4เกียร์ 0km
    • สอดคล้องกับอัตราข้อมูล QDR/DDR Infiniband
    • แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว +3.3V ทำงาน
    • ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัว
    • ช่วงอุณหภูมิ 0 °C ถึง 70 °C
    • ได้มาตรฐาน RoHS
    รายละเอียด
    • คะแนนสูงสุดแน่นอน

    พารามิเตอร์

    สัญลักษณ์

    นาที.

    ทั่วไป

    แม็กซ์.

    หน่วย

    อุณหภูมิการเก็บรักษา

    ตู่

    -40

    +85

    °C

    การจ่ายแรงดัน

    วีCCT, R

    -0.5

    4

    วี

    ความชื้นสัมพัทธ์

    RH

    0

    85

    %

     

    lที่แนะนำสภาพแวดล้อมในการทำงาน:

    พารามิเตอร์

    สัญลักษณ์

    นาที.

    ทั่วไป

    แม็กซ์.

    หน่วย

    กรณีอุณหภูมิในการทำงาน

    ตู่

    0

    +70

    °C

    การจ่ายแรงดัน

    วีCCT, R

    +3.13

    3.3

    +3.47

    วี

    อุปทานปัจจุบัน

    ผมCC

    1100

    mA

    การสูญเสียพลังงาน

    PD

    3.5

    W

     

    • ลักษณะไฟฟ้า (ตู่OP= 0 ถึง 70 °C, VCC = 3.135 ถึง 3.465 โวลต์)

    พารามิเตอร์

    สัญลักษณ์

    นาที

    พิมพ์

    แม็กซ์

    หน่วย

    บันทึก

    อัตราข้อมูลต่อช่อง

    10.3125

    11.2

    Gbps

    การใช้พลังงาน

    2.5

    3.5

    W

    อุปทานปัจจุบัน

    ไอซีซี

    0.75

    1.1

    อา

    ควบคุมแรงดันไฟฟ้า I/O-สูง

    VIH

    2.0

    Vcc

    วี

    ควบคุมแรงดันไฟฟ้า I/O-ต่ำ

    VIL

    0

    0.7

    วี

    อินเตอร์ช่องสกิว

    TSK

    150

    ปล

    RESETL Duration

    10

    เรา

    RESETL ยกเลิกการยืนยันเวลา

    2000

    นางสาว

    เวลาเปิดเครื่อง

    2000

    นางสาว

    เครื่องส่ง
    ความคลาดเคลื่อนของแรงดันไฟขาออกที่สิ้นสุดเดียว

    0.3

    4

    วี

    1

    โหมดทั่วไป ความคลาดเคลื่อนของแรงดันไฟฟ้า

    15

    mV

    ส่งแรงดันแตกต่างของอินพุต

    VI

    150

    1200

    mV

    ส่งอินพุต Diff Impedance

    ZIN

    85

    100

    115

    การกระวนกระวายใจของข้อมูลขึ้นอยู่กับข้อมูล

    DDJ

    0.3

    UI

    ผู้รับ
    ความคลาดเคลื่อนของแรงดันไฟขาออกที่สิ้นสุดเดียว

    0.3

    4

    วี

    แรงดันไฟขาออก Rx

    โว

    370

    600

    950

    mV

    Rx เอาต์พุตที่เพิ่มขึ้นและแรงดันตก

    Tr/Tf

    35

    ปล

    1

    กระวนกระวายใจทั้งหมด

    TJ

    0.3

    UI

    หมายเหตุ:

    1. 2080%

       

    • ลักษณะออปติคอล (ตู่OP= 0 ถึง 70°C, VCC = 3.135 ถึง 3.465 โวลต์)

    พารามิเตอร์

    สัญลักษณ์

    นาที

    พิมพ์

    แม็กซ์

    หน่วย

    อ้างอิง

    เครื่องส่ง
    การกำหนดความยาวคลื่น

    L0

    1264.5

    1271

    1277.5

    นาโนเมตร

    L1

    1284.5

    1291

    1297.5

    นาโนเมตร

    L2

    1304.5

    1311

    1317.5

    นาโนเมตร

    L3

    1324.5

    1331

    1337.5

    นาโนเมตร

    อัตราส่วนการปราบปรามโหมดด้านข้าง

    SMSR

    30

    เดซิเบล

    พลังการยิงเฉลี่ยทั้งหมด

    PT

    +10.5

    dBm

    กำลังยิงเฉลี่ย แต่ละเลน

    -2.7

    +4.5

    dBm

    ความแตกต่างของพลังการยิงระหว่างสองเลน (OMA)

    6.5

    เดซิเบล

    แอมพลิจูดการปรับแสงแต่ละเลน

    OMA

    -0.7

    +5

    dBm

    เปิดตัวกำลังใน OMA ลบด้วยการส่งและค่าปรับการกระจาย (TDP) แต่ละเลน

    -1.5

    dBm

    TDP แต่ละเลน

    TDP

    2.6

    เดซิเบล

    อัตราการสูญพันธุ์

    เอ่อ

    5.5

    เดซิเบล

     
    คำจำกัดความของหน้ากากส่งสัญญาณตา {X1, X2, X3, Y1, Y2, Y3}

    {0.25, 0.4, 0.45, 0.25, 0.28, 0.4}    

     
    กลับ Optical ความอดทนการสูญเสีย

    20

    เดซิเบล

    ค่าเฉลี่ยการเปิดปิดเครื่องส่งสัญญาณ แต่ละเลน

    Poff

    -30

    dBm

    เสียงรบกวนความเข้มสัมพัทธ์

    ริน

    -128

    เดซิเบล/HZ

    1

    ผู้รับ
    เกณฑ์ความเสียหาย

    THd

    3.8

    dBm

    1
    กำลังเฉลี่ยที่อินพุตตัวรับ แต่ละเลน

    R

    -21.2

    -4.5

    dBm

    ตัวรับกำลัง (OMA) แต่ละเลน

    -1

    เดซิเบล

    ความแม่นยำ RSSI

    -2

    2

    เดซิเบล

    ตัวรับสะท้อนแสง

    Rrx

    -26

    เดซิเบล

    ตัวรับกำลัง (OMA) แต่ละเลน

    3.5

    dBm

    ความไวของตัวรับความเครียดใน OMA แต่ละเลน

    -16.8

    dBm

    ตัวรับความไว (OMA) แต่ละเลน

    เซน

    -19

    dBm

    ความแตกต่างในการรับกำลังระหว่างสองเลน (OMA)

    7.5

    เดซิเบล

    รับความถี่ตัดบนไฟฟ้า 3 dB แต่ละเลน

    12.3

    GHz

    LOS De-Asert

    LOSดี

    -22

    dBm

    LOS Assert

    LOSอา

    -35

    dBm

    LOS ฮิสเทรีซิส

    LOSชม

    0.5

    เดซิเบล

    บันทึก

    1. การสะท้อนแสง 12dB

       

      • อินเทอร์เฟซการตรวจสอบวินิจฉัย

    ฟังก์ชันการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอลมีอยู่ใน QSFP+ LR4 ทั้งหมด อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายช่วยให้ผู้ใช้ติดต่อกับโมดูลได้ โครงสร้างของหน่วยความจำแสดงเป็นกระแส พื้นที่หน่วยความจำถูกจัดเรียงเป็นหน้าเดียวที่ต่ำกว่า พื้นที่ที่อยู่ 128 ไบต์ และหน้าพื้นที่ที่อยู่ด้านบนหลายหน้า โครงสร้างนี้อนุญาตให้เข้าถึงที่อยู่ในหน้าด้านล่างได้ทันเวลา เช่น Interrupt Flags and Monitors รายการเวลาวิกฤติที่ใช้เวลาน้อยกว่า เช่น ข้อมูลรหัสซีเรียลและการตั้งค่าเกณฑ์ มีให้ใช้งานในฟังก์ชันการเลือกหน้า ที่อยู่อินเทอร์เฟซที่ใช้คือ A0xh และส่วนใหญ่จะใช้สำหรับข้อมูลที่สำคัญเกี่ยวกับเวลา เช่น การจัดการขัดจังหวะ เพื่อเปิดใช้งานการอ่านครั้งเดียวสำหรับข้อมูลทั้งหมดที่เกี่ยวข้องกับสถานการณ์ขัดจังหวะ หลังจากการขัดจังหวะ IntL ได้รับการยืนยันแล้ว โฮสต์สามารถอ่านฟิลด์แฟล็กเพื่อกำหนดช่องสัญญาณที่ได้รับผลกระทบและประเภทของแฟล็ก

     

    แผนที่หน่วยความจำล่าง (A0h)

    ที่อยู่

    ขนาด (ไบต์)

    รายละเอียด

    พิมพ์

    0

    1

    ตัวระบุ

    อ่านเท่านั้น

    1-2

    2

    สถานะ

    อ่านเท่านั้น

    3-21

    19

    ธงขัดจังหวะ

    อ่านเท่านั้น

    22-33

    12

    จอภาพโมดูล

    อ่านเท่านั้น

    34-81

    48

    จอภาพช่อง

    อ่านเท่านั้น

    82-85

    4

    ที่สงวนไว้

    อ่านเท่านั้น

    86-97

    12

    ควบคุม

    อ่านเขียน

    98-99

    2

    ที่สงวนไว้

    อ่านเขียน

    100-106

    7

    โมดูลและมาสก์ช่อง

    อ่านเขียน

    107-118

    12

    ที่สงวนไว้

    อ่านเขียน

    119-122

    4

    ที่สงวนไว้

    อ่านเขียน

    123-126

    4

    ที่สงวนไว้

    อ่านเขียน

    127

    1

    หน้าเลือกไบต์

    อ่านเขียน

     

    หน้าแผนที่หน่วยความจำบน 03h

    ที่อยู่

    ขนาด (ไบต์)

    รายละเอียด

    พิมพ์

    128-175

    48

    เกณฑ์โมดูล

    อ่านเท่านั้น

    176-223

    48

    ที่สงวนไว้

    อ่านเท่านั้น

    224-225

    2

    ที่สงวนไว้

    อ่านเท่านั้น

    226-239

    14

    ที่สงวนไว้

    อ่านเขียน

    240-241

    2

    การควบคุมช่องสัญญาณ

    อ่านเขียน

    242-253

    12

    ที่สงวนไว้

    อ่านเขียน

    254-255

    2

    ที่สงวนไว้

    อ่านเขียน

    ที่อยู่แบบอนุกรม 2-Wire: 1010000x (A0h)

     

    แผนที่หน่วยความจำ QSFP

     

    รหัสซีเรียล: Data Fields

    ที่อยู่

    ขนาด (ไบต์)

    ชื่อ

    คำอธิบายของ Base ID Field

    ฟิลด์ ID ฐาน

    128

    1

    ตัวระบุ

    ตัวระบุ ประเภทของโมดูลอนุกรม

    129

    1

    ต่อ ตัวระบุ

    ตัวระบุเพิ่มเติมของ Serial Module

    130

    1

    เชื่อมต่อ

    รหัสสำหรับประเภทตัวเชื่อมต่อ

    131-138

    8

    การปฏิบัติตามข้อกำหนด

    รหัสสำหรับความเข้ากันได้ทางอิเล็กทรอนิกส์หรือความเข้ากันได้ทางแสง

    139

    1

    การเข้ารหัส

    รหัสสำหรับอัลกอริธึมการเข้ารหัสแบบอนุกรม

    140

    1

    BR, เล็กน้อย

    อัตราบิตที่กำหนด หน่วย 100 MBits/s

    141

    1

    อัตราขยาย เลือก การปฏิบัติตามข้อกำหนด

    แท็กสำหรับการปฏิบัติตามข้อกำหนดการเลือกอัตราขยาย

    142

    1

    ความยาว(SMF)

    ความยาวลิงค์รองรับไฟเบอร์ SMF ในหน่วยกม.

    143

    1

    ความยาว (OM3 50um)

    รองรับความยาวลิงค์สำหรับไฟเบอร์ EBW 50/125um (OM3) หน่วยของ2m

    144

    1

    ความยาว (OM2 50um)

    ความยาวลิงค์รองรับไฟเบอร์ 50/125um (OM2) หน่วย 1m

    145

    1

    ความยาว (OM1 62.5 อืม)

    ความยาวลิงค์รองรับไฟเบอร์ 62.5/125um (OM1) หน่วย 1m

    146

    1

    ความยาว (ทองแดง)

    ความยาวต่อของสายทองแดงหรือสายแอ็คทีฟ หน่วยของ 1m

    147

    1

    เทคโนโลยีอุปกรณ์

    เทคโนโลยีอุปกรณ์

    148-163

    16

    ชื่อผู้จำหน่าย

    ชื่อผู้ขาย QSFP+ (ASCII)

    164

    1

    โมดูลเสริม

    รหัสโมดูลเพิ่มเติมสำหรับ InfiniBand

    165-167

    3

    ผู้ขายOUI

    QSFP+ ผู้จำหน่าย IEEE บริษัท ID

    168-183

    16

    ผู้ขายPN

    หมายเลขชิ้นส่วนโดยผู้ขาย QSFP+ (ASCII)

    184-185

    2

    ผู้ขาย rev

    ระดับการแก้ไขสำหรับหมายเลขชิ้นส่วนที่ผู้ขายให้มา (ASCII)

    186-187

    2

    ความยาวคลื่นหรือทองแดง

    การลดทอนสายเคเบิล

    ความยาวคลื่นเลเซอร์ที่กำหนด (ความยาวคลื่น=ค่า/20 ในนาโนเมตร)

    188-189

    2

    ความทนทานต่อความยาวคลื่น

    รับประกันช่วงความยาวคลื่นเลเซอร์ (+/- ค่า) จากความยาวคลื่นเล็กน้อย (ความยาวคลื่น Tol.=value/200 ใน nm)

    190

    1

    อุณหภูมิเคสสูงสุด

    อุณหภูมิสูงสุดของเคสเป็นองศา C

    191

    1

    CC_BASE

    ตรวจสอบรหัสสำหรับฟิลด์ ID ฐาน (ที่อยู่ 128-190)
    ฟิลด์ ID เพิ่มเติม

    192-195

    4

    ตัวเลือก

    เลือกอัตรา, ปิดใช้งาน TX, ข้อผิดพลาด TX, LOS

    196-211

    16

    ผู้ขายSN

    หมายเลขซีเรียลโดยผู้ขาย (ASCII)

    211-219

    8

    รหัสวันที่

    รหัสวันที่ผลิตของผู้จำหน่าย

    220

    1

    ประเภทการตรวจสอบวินิจฉัย

    ระบุประเภทของการตรวจสอบการวินิจฉัยที่นำมาใช้ (ถ้ามี) ในโมดูล บิต 1.0 สงวนไว้

    221

    1

    ตัวเลือกขั้นสูง

    ระบุว่าคุณลักษณะขั้นสูงที่เป็นตัวเลือกใดถูกนำไปใช้ในตัวรับส่งสัญญาณ

    222

    1

    ที่สงวนไว้

    223

    1

    CC_EXT

    ตรวจสอบรหัสสำหรับ Extended ID Fields (ที่อยู่ 192-222)
    ฟิลด์รหัสเฉพาะผู้จำหน่าย

    224-255

    32

    EEPROM เฉพาะผู้จำหน่าย

    Page02 คือ User EEPROM และรูปแบบที่กำหนดโดยผู้ใช้

    คำอธิบายโดยละเอียดของหน่วยความจำเหลือน้อยและหน่วยความจำบนของ page00.page03 โปรดดูเอกสาร SFF-8436

     

      • เวลาสำหรับการควบคุมแบบนุ่มนวลและฟังก์ชันสถานะ

    พารามิเตอร์

    สัญลักษณ์

    แม็กซ์

    หน่วย

    เงื่อนไข

    เวลาเริ่มต้น t_init 2000 นางสาว เวลาตั้งแต่เปิดเครื่อง1, ปลั๊กร้อนหรือขอบที่เพิ่มขึ้นของการรีเซ็ตจนกว่าโมดูลจะทำงานได้เต็มที่2
    รีเซ็ตเวลายืนยันการเริ่มต้น t_reset_init 2 μs การรีเซ็ตถูกสร้างขึ้นโดยระดับที่ต่ำกว่าเวลาพัลส์การรีเซ็ตขั้นต่ำที่มีอยู่ในพิน ResetL
    เวลาพร้อมฮาร์ดแวร์บัสอนุกรม t_serial 2000 นางสาว เวลาตั้งแต่เปิดเครื่อง1 จนกระทั่งโมดูลตอบสนองต่อการรับส่งข้อมูลผ่านบัสอนุกรมแบบ 2 สาย
    ตรวจสอบข้อมูลพร้อม

    เวลา

    t_data 2000 นางสาว เวลาตั้งแต่เปิดเครื่อง 1 จนถึงข้อมูลไม่พร้อม บิต 0 ของไบต์ 2 ยกเลิกการยืนยันแล้ว และยืนยัน IntL
    รีเซ็ตเวลายืนยัน t_reset 2000 นางสาว เวลาจากขอบที่เพิ่มขึ้นบนพิน ResetL จนกระทั่งโมดูลทำงานได้อย่างสมบูรณ์2
    LPMode ยืนยันเวลา ton_LPMode 100 μs เวลาจากการยืนยัน LPMode (Vin:LPMode =Vih) จนกว่าการใช้พลังงานของโมดูลจะเข้าสู่ระดับพลังงานที่ต่ำกว่า
    เวลายืนยัน IntL ton_IntL 200 นางสาว เวลาตั้งแต่เกิดเงื่อนไขที่เรียก IntL จนถึง Vout:IntL = Vol
    เวลาของหวานนานาชาติ toff_IntL 500 μs toff_IntL 500 μs เวลาจากเคลียร์ในการดำเนินการ read3 ของแฟล็กที่เกี่ยวข้องจนถึง Vout:IntL = Voh ซึ่งรวมถึงเวลายืนยันสำหรับ Rx LOS, Tx Fault และแฟล็กบิตอื่นๆ
    Rx LOS ยืนยันเวลา ton_los 100 นางสาว เวลาจากสถานะ Rx LOS ถึงชุดบิต Rx LOS และยืนยัน IntL
    ธงยืนยันเวลา ton_flag 200 นางสาว เวลาจากการเกิดเงื่อนไขที่ทริกเกอร์แฟล็กไปยังชุดแฟล็กบิตที่เกี่ยวข้องและยืนยัน IntL
    หน้ากากยืนยันเวลา ton_mask 100 นางสาว เวลาจากบิตมาสก์ set4 จนกระทั่งการยืนยัน IntL ที่เกี่ยวข้องถูกยับยั้ง
    เวลายกเลิกการยืนยันหน้ากาก toff_mask 100 นางสาว เวลาจากบิตมาสก์ถูกล้าง4 จนกว่าการดำเนินการ IntlL ที่เกี่ยวข้องจะกลับมาทำงานอีกครั้ง
    ModSelL ยืนยันเวลา ton_ModSelL 100 μs เวลาตั้งแต่การยืนยัน ModSelL จนกระทั่งโมดูลตอบสนองต่อการรับส่งข้อมูลผ่านบัสอนุกรมแบบ 2 สาย
    เวลาขายของ ModSelL toff_ModSelL 100 μs เวลาตั้งแต่การยกเลิกการยืนยัน ModSelL จนกระทั่งโมดูลไม่ตอบสนองต่อการรับส่งข้อมูลผ่านบัสอนุกรมแบบ 2 สาย
    Power_over-ride หรือ

    Power-set ยืนยันเวลา

    ton_Pdown 100 นางสาว เวลาจากบิต P_Down ตั้งค่า 4 จนกว่าการใช้พลังงานของโมดูลจะเข้าสู่ระดับพลังงานที่ต่ำกว่า
    Power_over-ride หรือ Power-set De-assert Time toff_Pdown 300 นางสาว เวลาจากบิต P_Down ถูกล้าง4 จนกระทั่งโมดูลทำงานได้อย่างสมบูรณ์3

    บันทึก

    1. เปิดเครื่องถูกกำหนดให้เป็นทันทีเมื่อแรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายถึงและยังคงอยู่ที่หรือสูงกว่าค่าที่กำหนดขั้นต่ำ

    2. การทำงานอย่างสมบูรณ์ถูกกำหนดเป็น IntL ที่ยืนยันเนื่องจากข้อมูลไม่พร้อมบิต บิต 0 ไบต์ 2 ถูกปฏิเสธ

    3. วัดจากขอบนาฬิกาที่ตกลงมาหลังจากหยุดบิตของธุรกรรมการอ่าน

    4. วัดจากขอบนาฬิกาตกหลังจากหยุดบิตของธุรกรรมการเขียน

     

    ใบสมัคร

    แอปพลิเคชั่น

    • แร็คต่อแร็ค
    • ศูนย์ข้อมูล สวิตช์และเราเตอร์
    • เครือข่ายรถไฟใต้ดิน
    • สวิตช์และเราเตอร์
    • ลิงค์อีเธอร์เน็ต 40G BASE-ER4 
    •  
    ข้อมูลการสั่งซื้อ
    Q & A

    บทความที่เกี่ยวข้อง:
    วิธีการเลือกเครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

    Tags สินค้า
    ความคิดเห็น

    0 ความคิดเห็น

    5

    5 เริ่ม 5 0
    4 เริ่ม 4 0
    3 เริ่ม 3 0
    2 เริ่ม 2 0
    1 เริ่ม 1 0

    Captcha

    ไฟล์สูงสุดที่อนุญาตคือ 50 MB MB คุณสามารถอัปโหลดรูปภาพและวิดีโอ วางไฟล์ที่นี่

    Leave Your Message