8x100M ย้อนกลับ PoE GPON ONT

8x100M Reverse PoE GPON ONT

คำอธิบายสั้น:

BD-ONT-108PD GPON ONT has one SC/PC PON port and eight 10/100BASE-T POE ports, it is a Passive Optical Networking CPE, based on the broadband access of GPON technology, providing an integrated solution of the broadband access to the user based on the GPON technology.
  • เงื่อนไขการชำระเงิน: Paypal, สหภาพตะวันตก, L/C, D/A, D/P, T/T

  • รายละเอียด

    รายละเอียด

    ใบสมัคร

    ข้อมูลการสั่งซื้อ

    Q & A

    Tags สินค้า

    ความคิดเห็น

    รายละเอียด

    ภาพรวม

    8x100M Reverse PoE ONT GPON เป็นอุปกรณ์ประเภทกล่องที่วัดความสูง 1U และความกว้าง 11 นิ้ว และมีพอร์ต POE 10/100BASE-T 8 พอร์ต และ SC/PC 1 ช่องปอนท่า.

    GPON ONT กลางแจ้งเป็น CPE เครือข่ายออปติคอลแบบพาสซีฟ มันขึ้นอยู่กับเทคโนโลยี GPON สำหรับการเข้าถึงบรอดแบนด์และมอบโซลูชันแบบบูรณาการสำหรับการเข้าถึงบรอดแบนด์ให้กับผู้ใช้ GPON ONT กลางแจ้งมีวัตถุประสงค์เพื่อตอบสนองความต้องการ FTTH ของผู้ให้บริการโทรคมนาคม ความต้องการการเข้าถึงอินเทอร์เน็ตของผู้ใช้ SOHO และความต้องการการเปลี่ยนแปลงโครงสร้างพื้นฐาน GPON+EOC ของบริษัทวิทยุและโทรทัศน์

    PoE ONT GPON แบบย้อนกลับเป็นไปตามมาตรฐานเทคโนโลยี IEEE อย่างสมบูรณ์ ตอบสนองความต้องการด้านเทคโนโลยีอุปกรณ์ GPON ของผู้ให้บริการหลายรายในประเทศ GPON ONT กลางแจ้งนั้นเชื่อถือได้อย่างมากและง่ายต่อการบำรุงรักษาด้วยคุณภาพการบริการที่รับประกัน

    ในสถานการณ์ที่ไม่มีแหล่งจ่ายไฟ AC ในทางเดิน PoE ONT แบบย้อนกลับเหมาะอย่างยิ่ง นอกจากนี้ยังกันน้ำและสามารถติดตั้งบนเสาหรือผนังด้านนอกได้ ทำงานร่วมกับ Huawei, ZTE และ FiberhomeOLT.

    รายละเอียด
    • แหล่งจ่ายไฟของระบบ: ดูป้ายชื่อบนอุปกรณ์
    • อุณหภูมิโดยรอบ-10 ~ +45℃  ความชื้นแวดล้อม10%~ 90% (ไม่กลั่นตัว)
    • เก็บอุณหภูมิ-30 ~ +60℃ เก็บความชื้น10%~ 90% (ไม่กลั่นตัว)
    • สำหรับข้อกำหนดทางเทคนิคอื่นๆ ดูตารางต่อไปนี้
    ชื่อพารามิเตอร์

    พารามิเตอร์ฮาร์ดแวร์

    BD-ONT-108PD

    ชิปหลัก ZTE
    ปอน GPON, SC โหมดเดียว/ไฟเบอร์เดียว, อัปสตรีม 1.244Gbps, ดาวน์สตรีม 2.488Gbps
    ความยาวคลื่น Tx 1310nm, Rx 1490nm
    ความไว <-27dBm(PX20+) PON
    โอเวอร์โหลด >-3dBm(PX20+) PON
    ประเภทอินเทอร์เฟซ 8*10/100Mbps Auto adaptive Ethernet interface, Full/Half Duplex, RJ45 connector
    แหล่งจ่ายไฟ DC ขับเคลื่อนโดยอุปกรณ์จัดหาพลังงาน (PSE)

     

    ชื่อพารามิเตอร์

    ซอฟต์แวร์พารามิเตอร์

    การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ต สะพาน / เส้นทาง
    ขั้นพื้นฐาน รองรับการตรวจสอบ SN/Loid/ Loid+PasswordTCONT(สูงสุด 8)GEM(สูงสุด 32)รองรับ Upstream และ Downstream FEC

    สนับสนุน AES

    รองรับการสลับคีย์

    สนับสนุน DBRu

    เตือน สนับสนุนให้ตายอย่างกระอักกระอ่วน
    LAN รองรับการจำกัดอัตราพอร์ตสนับสนุนการควบคุมการไหลสนับสนุนการควบคุมพายุ
    VLAN สนับสนุนโหมดแท็ก VLAN สนับสนุนโหมดโปร่งใส VLAN สนับสนุนโหมดลำ VLAN (สูงสุด 16 vlans) สนับสนุนโหมดการแปล VLAN 1:1 (สูงสุด 16 vlans)
    มัลติคาสต์ สนับสนุน IGMPv1/v2 สนับสนุน IGMP SnoopingMax Multicast vlan 8Max Multicast Group 255
    QoS รองรับ 4 คิว รองรับ SP และ WRR รองรับ 802.1PClassification: D-MAC/S-MAC/D-IP/S-IP/L4-S-Port/L4-D-Port/Vlan/Cos/Ether Type/DSCP
    L3 รองรับ IPv4IPv6 และ IPv4/IPv6 ดูอัลสแต็กรองรับ WAN DHCP/PPPOE/IP แบบคงที่สนับสนุนเส้นทางคงที่สนับสนุน NAT

    รองรับการส่งต่อพอร์ต

    รองรับเซิร์ฟเวอร์ DHCP

    การจัดการ สนับสนุน ITUT984.x OMCIสนับสนุนเว็บสนับสนุน CLI
    ปริมาณงาน ต้นน้ำ = 800Mbps ดาวน์สตรีม = 800Mbps
    แพ็กเก็ตหาย 14 ชั่วโมง / แพ้ 0
    ใบสมัคร
    ข้อมูลการสั่งซื้อ
    รุ่นสินค้า คำอธิบาย การสอบสวน
    BD-ONT-108PD GPON ONT, อีเธอร์เน็ต 8 * 10 / 100Base, ย้อนกลับ POE ขอราคา
    Q & A

    คำถาม: Baudcom ONT/ONU รองรับ IPv6 ได้หรือไม่
    คำตอบ: ใช่ Baudcom ONT/ONU รองรับ IPv6

    คำถาม: Baudcom ONT/ONU มีบริการ OEM หรือไม่
    คำตอบ: ใช่ Baudcom ONT/ONU ให้บริการ OEM และสามารถพิมพ์โลโก้ตามแบบของลูกค้าได้

    Tags สินค้า
  • ความคิดเห็น

    3 ความคิดเห็น

    5

    5 เริ่ม 5 3
    4 เริ่ม 4 0
    3 เริ่ม 3 0
    2 เริ่ม 2 0
    1 เริ่ม 1 0

    Captcha

    ไฟล์สูงสุดที่อนุญาตคือ 50 MB MB คุณสามารถอัปโหลดรูปภาพและวิดีโอ วางไฟล์ที่นี่

    3 คำตอบ

    1. Michael Riccardi United States of America

      มันมาถึงในสภาพที่ยอดเยี่ยม บรรจุอย่างดี และใช้งานได้ และไปได้ดีจนถึงตอนนี้

    2. Jason Jonathan United States of America

      เรากำลังใช้เราเตอร์ที่ ISP จัดหาให้ และเกิดความผิดพลาดขึ้น ดังนั้นซื้อเครื่องนี้มาทดแทน เยี่ยมมาก!

    3. David Harold United States of America

      มันทำงานได้ดีเยี่ยม และฉันตั้งใจที่จะซื้อมันอีกครั้ง นี่เป็นเราเตอร์เครื่องที่สองของฉัน และเป็นเครื่องที่ยิ่งใหญ่ที่สุด

    สินค้าที่เกี่ยวข้อง

    4/8 พอร์ต POE Dual Band XPON ONU

    BD-ONT-118EW-ac ซีรีส์เป็น ICT ที่มีฟังก์ชัน PoE XPON ONU ซึ่งปัจจุบันส่วนใหญ่เป็นผลิตภัณฑ์พาวเวอร์ซัพพลาย "-PSE" 4 หรือ 8 พอร์ต Gigabit LAN และฟังก์ชั่น POE เสริม; มาพร้อมกับ WIFI ดูอัลแบนด์ 2.4G และ 5G รองรับ 802.11acอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    4GE+CATV+WiFi ไฟเบอร์เดี่ยว GPON ONT

    BD-ONU-704HWR, อินเทอร์เฟซอีเทอร์เน็ต 4*10/100/1000M, อินเทอร์เฟซ GPON 1 ตัว, รองรับฟังก์ชัน Wi-Fi, กำลังรับแสงอินพุต -15dBm ~ 0dBm, ปลอกพลาสติก, อะแดปเตอร์จ่ายไฟภายนอกอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    4GE POTS GPON ONT wifi แบบดูอัลแบนด์

    4*GE Ethernet interface, 1*POTS interface, 1*USB interface, 1 GPON interface, support Wi-Fi function, plastic casing, external power supply adapter. It applies in FTTH/FTTO to provide the data, voice and video service based on the GPON network. อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    4GE+WiFi GPON ONT

    BD-ONU-114HW-G, อินเทอร์เฟซอีเธอร์เน็ต 4 * GE, อินเทอร์เฟซ GPON 1 ตัว, รองรับฟังก์ชั่น Wi-Fi, ปลอกพลาสติก, อะแดปเตอร์จ่ายไฟภายนอก นำเสนอโซลูชั่นเทอร์มินัลที่สมบูรณ์แบบและบริการที่รองรับอนาคตสำหรับการปรับใช้ FTTHอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    4GE+CATV หลายบริการ FTTH GPON ONT

    BD-ONT-704HR, อินเทอร์เฟซอีเทอร์เน็ต 4*10/100/1000M, อินเทอร์เฟซ RF 1 ตัว, อินเทอร์เฟซ GPON 1 ตัว, FWDM ในตัว, กำลังรับแสงอินพุต -18dBm ~ 0dBm รองรับฟังก์ชัน AGC, ปลอกพลาสติก, อะแดปเตอร์จ่ายไฟภายนอกอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    1GE+3FE+CATV+WIFI GPON ONT

    BD-ONU-804RWT-G, 3*10/100M และ 1*10/100/1000M อินเทอร์เฟซ Ethernet, 1 อินเทอร์เฟซ GPON, รองรับฟังก์ชั่น Wi-Fi, อะแดปเตอร์จ่ายไฟภายนอก ได้รับการออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการบริการ FTTH และ Triple Play ของผู้ให้บริการเครือข่ายคงที่หรือผู้ให้บริการเคเบิลอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    โซลูชันชิป ZTE กลางแจ้งกันน้ำ 1GE GPON ONT

    BD-ONU-111G-Y, ZTE Chip 1GE Outdoor GPON ONT, โมดูล ONT ในตัว, พอร์ตอีเธอร์เน็ต 10/100/1000M หนึ่งพอร์ต, พอร์ต GPON หนึ่งพอร์ต, ปลอกอลูมิเนียม, ขั้วต่อเพาเวอร์ 2 พินอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    FTTX 4GE GPON ONT

    BD-ONU-114G-B, อินเทอร์เฟซอีเทอร์เน็ต 4*GE, อินเทอร์เฟซ GPON 1 ตัว (SC/UPC), ปลอกพลาสติก, อะแดปเตอร์จ่ายไฟภายนอกอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม
    Leave Your Message