4GE GPON PoE ONT

4GE GPON PoE ONT

คำอธิบายสั้น:

BD-ONU-114G-BE เป็นผลิตภัณฑ์ PSE POE ประเภท มีพอร์ต POE (PSE) ที่ปรับอัตโนมัติ 10/100/1000Mbps คงที่ 4 พอร์ต เป็นเคสโลหะพร้อมอะแดปเตอร์ไฟ ฟังก์ชัน POE นั้นคล้ายกับ Huawei EchoLife EG8240P GPON ONT
  • เงื่อนไขการชำระเงิน:Paypal, สหภาพตะวันตก, L/C, D/A, D/P, T/T

  • คำอธิบาย

    ข้อมูลจำเพาะ

    แอปพลิเคชัน

    ข้อมูลการสั่งซื้อ

    ถาม-ตอบ

    แท็กสินค้า

    ความคิดเห็น

    คำอธิบาย

    4GE GPON ONT เป็นผลิตภัณฑ์ประเภท PoE (PSE) ที่มีพอร์ต POE ที่ปรับอัตโนมัติ 10/100/1000Mbps แบบคงที่สี่พอร์ต รองรับมาตรฐาน IEEE802.3 ที่ 30W PoE และ IEEE802.3af 15.4W GE PoE ONT สามารถตรวจจับและส่งพลังงานไปยังอุปกรณ์รับพลังงานที่เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE802.3af/at ได้โดยอัตโนมัติ

    GE PoE ONT จะหยุดจ่ายพลังงานให้กับอุปกรณ์ที่เชื่อมต่อที่ไม่รองรับ PoE โดยอัตโนมัติ 4GE GPON ONT สามารถโต้ตอบกับกล้อง IP, โทรศัพท์ IP, จุดเชื่อมต่อไร้สาย และอุปกรณ์เครือข่ายอื่น ๆ ในขณะที่ยังให้พลังงาน 4GE PoE ONT ร่วมมือกับOLTเพื่อให้การจัดการแบบบูรณาการ ตำแหน่งความผิดพลาดทางไกล และลดภาระงานในการบำรุงรักษา มีโครงโลหะและเหมาะสำหรับFTTB/FTTH.

    GE PoE ONT ส่วนใหญ่ใช้ในการเฝ้าระวังความปลอดภัย เมืองอัจฉริยะ การตรวจสอบอุโมงค์ และเครือข่ายเหมืองถ่านหิน เป็นต้น gpon ONT poe สามารถติดตั้งบนโต๊ะหรือบนผนังได้

    คุณสมบัติ

    • นำไปใช้กับ ITU-T G.984/G.988
    • รองรับการค้นหาอัตโนมัติและการลงทะเบียนอัตโนมัติ (การทำงานแบบเรียลไทม์)
    • รองรับ DBA และ SLA . หลายประเภท
    • รองรับ IEEE802.1D RSTP
    • รองรับ IGMP Snooping V2 หลายฟังก์ชั่นออกอากาศ
    • รองรับการระบุ EMI และ ESD
    • สนับสนุน VLAN
    • สนับสนุนผู้ใช้สิ้นสุดการซิงโครไนซ์เวลาอัตโนมัติตาม SNTP
    • รองรับ OAM อันทรงพลังและการจัดการระยะไกล
    • รองรับการจำกัดความเร็วพอร์ต การตรวจจับลูป และพอร์ต VLAN
    • รองรับการตรวจจับสถานะและตำแหน่งข้อผิดพลาด
    • รองรับสัญญาณเตือนไฟฟ้าขัดข้อง
    • แต่ละพอร์ต PoE รองรับการค้นหาอุปกรณ์รับพลังงานมาตรฐานโดยอัตโนมัติ
    • รองรับมาตรฐาน PoE IEEE802.3af 15.4W และ IEEE802.3at 30W
    ข้อมูลจำเพาะ

    พารามิเตอร์

    ข้อมูลจำเพาะ

    ความยาวคลื่น

    1310(TX)/1490(RX)

    พลังงานแสง

    -1~+4dBm

    รับความไว

    -25dBm

    ระยะการส่งสูงสุด 20 กม.
    พื้นที่จัดเก็บบัฟเฟอร์

    1.25MB

    MTBF

    100,000 ชั่วโมง

    ขั้วต่อ PON

    SC/PC

    ลักษณะ EPON

    รองรับ IEEE802.3ah

    รองรับการจัดสรรแบนด์วิดท์แบบไดนามิก (DBA)

    รองรับการค้นหาอัตโนมัติของ ONU และการลงทะเบียนอัตโนมัติ (การทำงานแบบเรียลไทม์)

    มาตรฐานและโปรโตคอล

    รองรับ IEEE802.3, IEEE802.3u

    IGMP สอดแนม V2

    รองรับ IEEE802.1q WLAN

    รองรับ IEEE802.1p QOS

    POE

    พอร์ตจ่ายไฟ: 4 พอร์ต

    มาตรฐาน: IEEE802.3af 15.4W, IEEE802.3at 30W

    โหมดการทำงาน: ค้นหาอัตโนมัติและเปิด/ปิดอุปกรณ์รับพลังงาน

    การจัดการเครือข่าย

    ร่วมมือกับศูนย์ OLT ใช้การกำหนดค่าการจัดการและอัปเกรดซอฟต์แวร์เป็น ONU

    สภาพแวดล้อมในการทำงาน

    พารามิเตอร์

    ข้อมูลจำเพาะ

    พลัง DC48V (ภายนอก)

    การใช้พลังงาน

    4.5W, Max POE จ่ายไฟ 240W

    อุณหภูมิในการทำงาน

    -20~70℃

    อุณหภูมิในการจัดเก็บ

    -40~85℃

    ความชื้น

    5%~90% ไม่ควบแน่น

    มิติ

    28mm(H)×170mm(W)×98mm(D) (ภายนอก)

    แอปพลิเคชัน
    gpon_POE_ONT_scheme

    gpon_POE_ONT_scheme

    ข้อมูลการสั่งซื้อ
    รุ่นสินค้า คำอธิบาย สอบถาม
    BD-ONU-114G-BE 4GE GPON pse poe ONT, กล่องโลหะ, 4 พอร์ต GE PSE poe, พร้อมอะแดปเตอร์ไฟ ขอราคา
    ถาม-ตอบ

    เอกสารข้อมูล BD-ONU-114G-BE+ 4GE GPON POE ONT
    คู่มือผู้ใช้ BD-ONU-114G-BE+ 4GE GPON POE ONU

    คำถาม:ชิปของ 4GE POE ONU คืออะไร? สามารถเป็น Realtek 9603C ได้หรือไม่?
    คำตอบ: ใช่ POE ONU ของ Baudcom ผลิตโดย Realtek 9603C ซึ่งมีคุณภาพและความเข้ากันได้ดี

    คำถาม:เรามีกล้องไอพี สามารถทำงานร่วมกับ POE ONU ของคุณได้หรือไม่?
    คำตอบ: หากกล้อง IP ของคุณเป็นกล้อง PD POE ก็สามารถใช้ POE ONU ของเราได้ กล้อง IP ของคุณจะใช้พลังงานจาก GE PSE ONU ของเราผ่านสายอีเทอร์เน็ต

    คำถาม: Baudcom ONT/ONU รองรับ IPv6 ได้หรือไม่
    คำตอบ: ใช่ Baudcom ONT/ONU รองรับ IPv6

    คำถาม: Baudcom ONT/ONU มีบริการ OEM หรือไม่
    คำตอบ: ใช่ Baudcom ONT/ONU ให้บริการ OEM และสามารถพิมพ์โลโก้ตามแบบของลูกค้าได้

    คำถาม: POE ONU รองรับฟังก์ชั่นเราเตอร์หรือไม่?
    คำตอบ: โมเด็ม poe GPON ONU ไม่สนับสนุนฟังก์ชันเราเตอร์ ONU จะถูกใช้เป็นโหมด SFU ซึ่งใช้งานง่าย หลังจากเชื่อมต่อพอร์ตแล้ว gpon onu จะทำงานตามปกติ (ไม่ต้องกำหนดค่าใดๆ) หากคุณต้องการฟังก์ชั่นเราเตอร์ แนะนำให้ซื้อBD-ONT-118EW-acซึ่งรองรับ 8GE และ wifi ดูอัลแบนด์

    คำถาม: ฉันต้องการบริการ POE และต้องการ wifi ด้วย GPON ONU สามารถใช้กับ wifi ได้หรือไม่
    คำตอบ: โมเด็ม POE ONT ไม่รองรับ wifi หากคุณต้องการฟังก์ชั่นเราเตอร์ แนะนำให้ซื้อBD-ONT-118EW-ac 8GE poe dual band wifi โมเด็ม.

    แท็กสินค้า
  • ความคิดเห็น

    3 ความคิดเห็น

    5

    5 เริ่ม 5 3
    4 เริ่ม 4 0
    3 เริ่ม 3 0
    2 เริ่ม 2 0
    1 เริ่ม 1 0

    Captcha

    ไฟล์สูงสุดที่อนุญาตคือ 50 MB MB คุณสามารถอัปโหลดรูปภาพและวิดีโอ วางไฟล์ที่นี่

    3 คำตอบ

    1. Thomas Anderson United States of America

      เราเตอร์ติดตั้งง่ายในสถานการณ์ต่าง ๆ และมันมีประสิทธิภาพที่แข็งแกร่ง ดีมาก!

    2. Kenneth Basson United States of America

      จัดส่งให้แล้วคับ. ทุกอย่างถูกห่ออย่างเรียบร้อยและปลอดภัย ฉันใช้มันมาหลายเดือนแล้วและทุกอย่างก็ผ่านไปด้วยดี

    3. Andy James United States of America

      ชอบฟังก์ชั่น PoE นี้มาก! ฉันสามารถเชื่อมต่อกับกล้อง IP ของฉัน และทำงานได้อย่างราบรื่นมาก

    สินค้าที่เกี่ยวข้อง

    4/8 พอร์ต POE Dual Band XPON ONU

    BD-ONT-118EW-ac ซีรีส์เป็น ICT ที่มีฟังก์ชัน PoE XPON ONU ซึ่งปัจจุบันส่วนใหญ่เป็นผลิตภัณฑ์พาวเวอร์ซัพพลาย "-PSE" 4 หรือ 8 พอร์ต Gigabit LAN และฟังก์ชั่น POE เสริม; มาพร้อมกับ WIFI ดูอัลแบนด์ 2.4G และ 5G รองรับ 802.11acอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    4GE+CATV+WiFi ไฟเบอร์เดี่ยว GPON ONT

    BD-ONU-704HWR, อินเทอร์เฟซอีเทอร์เน็ต 4*10/100/1000M, อินเทอร์เฟซ GPON 1 ตัว, รองรับฟังก์ชัน Wi-Fi, กำลังรับแสงอินพุต -15dBm ~ 0dBm, ปลอกพลาสติก, อะแดปเตอร์จ่ายไฟภายนอกอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    4GE+WiFi GPON ONT

    BD-ONU-114HW-G, อินเทอร์เฟซอีเธอร์เน็ต 4 * GE, อินเทอร์เฟซ GPON 1 ตัว, รองรับฟังก์ชั่น Wi-Fi, ปลอกพลาสติก, อะแดปเตอร์จ่ายไฟภายนอก นำเสนอโซลูชั่นเทอร์มินัลที่สมบูรณ์แบบและบริการที่รองรับอนาคตสำหรับการปรับใช้ FTTHอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    FTTX 4GE GPON ONT

    BD-ONU-114G-B, อินเทอร์เฟซอีเทอร์เน็ต 4*GE, อินเทอร์เฟซ GPON 1 ตัว (SC/UPC), ปลอกพลาสติก, อะแดปเตอร์จ่ายไฟภายนอกอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    8FE GPON ONU

    BD-ONT-108, อินเทอร์เฟซอีเทอร์เน็ต 8 * FE, อินเทอร์เฟซ GPON 1 ตัว, ปลอกพลาสติก, อะแดปเตอร์จ่ายไฟภายนอก, ไม่มีฟังก์ชัน POE PDอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    4GE+CATV GPON ONT

    BD-ONT-704HR, อินเทอร์เฟซอีเทอร์เน็ต 4*10/100/1000M, อินเทอร์เฟซ RF 1 ตัว, อินเทอร์เฟซ GPON 1 ตัว, FWDM ในตัว, กำลังรับแสงอินพุต -18dBm ~ 0dBm รองรับฟังก์ชัน AGC, ปลอกพลาสติก, อะแดปเตอร์จ่ายไฟภายนอกอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    8x100M ย้อนกลับ PoE GPON ONT

    BD-ONT-108PD GPON ONT มีพอร์ต SC/PC PON หนึ่งพอร์ตและพอร์ต 10/100BASE-T POE แปดพอร์ต ซึ่งเป็น CPE เครือข่ายออปติคัลแบบพาสซีฟ โดยอิงจากการเข้าถึงบรอดแบนด์ของเทคโนโลยี GPON ซึ่งเป็นโซลูชันแบบบูรณาการของการเข้าถึงบรอดแบนด์ ผู้ใช้ที่ใช้เทคโนโลยี GPONอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม
    Leave Your Message