32 พอร์ตออปติคัลแอมพลิฟายเออร์กำลังสูง WDM EDFA

32 Port Optical Amplifier High Power WDM EDFA

คำอธิบายสั้น:

BD-EDFA-5132, 32ports, output optical power ≥19dBm, with WDM, Management, double power supply AC220V+DC48V, 2U 19inch rack mount. It offers a highly reliable, flexible and low-cost solution for CATV large area coverage of metropolises and medium sized cities, that are high density home pass, especially for FTTH application.
  • เงื่อนไขการชำระเงิน: Paypal, สหภาพตะวันตก, L/C, D/A, D/P, T/T

  • รายละเอียด

    รายละเอียด

    ใบสมัคร

    ข้อมูลการสั่งซื้อ

    Q & A

    Tags สินค้า

    ความคิดเห็น

    รายละเอียด

    ภาพรวม

    32 พอร์ตออปติคัลแอมพลิฟายเออร์มี 32 พอร์ตพร้อม WDM, แหล่งจ่ายไฟคู่ AC220V + DC48V, ชั้นวาง 2U 19 นิ้ว

    แอมพลิฟายเออร์ออปติคัล 32 พอร์ตเป็นแอมพลิฟายเออร์ออปติคัล 1550nm ประสิทธิภาพสูง กำลังขับสูง เสียงต่ำ WDM นี้ EDFA 32 พอร์ตสามารถส่งสัญญาณวิดีโอ เสียง และข้อมูล ทำให้เป็นโซลูชันการขยายสัญญาณออปติคัลที่ยอดเยี่ยมสำหรับการเชื่อมโยงที่ยาว วงแหวนสำรอง การระเบิดและการแยก และการใช้งานอื่นๆ แอมพลิฟายเออร์ออปติคัล 32 พอร์ตประกอบด้วย32 ปอน พอร์ตอินพุตพร้อมขั้วต่อ SC/PC ซึ่งแต่ละพอร์ตสามารถเชื่อมต่อกับเอาต์พุต PON ของ OLT ได้ พอร์ตเอาท์พุตเครื่องขยายสัญญาณออปติคัลแต่ละพอร์ตมีขั้วต่อ SC/APC และ .ในตัว CWDM มัลติเพล็กซ์

    คุณสมบัติ

    • กำลังขับสูง EY co-doped
    • สำรองข้อมูลอย่างอบอุ่น สแตนด์บายออนไลน์ ระบบสำรองอัตโนมัติ
    • สนับสนุนแถบช่อง ITU
    • กำลังรับแสงต่ำ, กำลังแสงเอาต์พุตที่ปรับได้ -3dB
    • การออกแบบวงจร APC / ATC ตัวแยกแสงกำลังสูงในตัว ส่วนใหญ่ใช้สำหรับเครือข่ายการเข้าถึงไฟเบอร์ของสถาปัตยกรรม EPON
    • อินพุตเดี่ยว/คู่สำหรับเลือก สวิตช์ออปติคัลในตัวสำหรับอินพุตคู่ สามารถตั้งค่ากำลังสวิตช์ได้โดยใช้ปุ่มที่แผงด้านหน้าหรือโดยเว็บ snmp
    • เอาต์พุตปรับได้โดยปุ่มบนแผงด้านหน้าหรือ web snmp ช่วงคือ +0.5dBm~-4.0dBm
    • สูงสุด 32 พอร์ต ในตัว 1310/1490/1550WDM เอาต์พุตรวมสูงสุด 37 dBm
    • พอร์ต RJ45 มาตรฐานสำหรับการควบคุมระยะไกล เราสามารถจัดเตรียมสัญญาเอาต์พุตและตัวจัดการเว็บสำหรับตัวเลือก และยังสามารถจองฮาร์ดแวร์ snmp ของปลั๊กอินสำหรับการอัปเดตได้
    • ด้วยปุ่มเลเซอร์เพื่อเปิด/ปิดเลเซอร์
    • ด้วยฟังก์ชั่นการทดสอบ RF
    • ใช้เลเซอร์ JDSU หรือ Oclaro Pump
    • ไฟ LED แสดงสถานะการทำงานของเครื่อง
    • แหล่งจ่ายไฟแบบปลั๊กร้อนแบบคู่สำหรับเลือก 90V ~ 250V AC หรือ -48V DC

     

     

     

     

     

     

     

     

     

     

    รายละเอียด
    พารามิเตอร์ ราคา
    ความยาวคลื่นแสง 1540~1565 นาโนเมตร
    อินพุตพลังงานแสง -10~+10
    กำลังออปติคอลเอาท์พุตทั้งหมด 27~40 dBm
    พอร์ตเอาท์พุต 4 / 8 / 16 / 32
    ช่วงปรับเอาต์พุต -5.0~+0.5 dBm
    ความเรียบ ± 1 dBm
    เสถียรภาพของพลังงานแสง ± 0.2 dBm
    เสียงรบกวน ≤ 5.0 dB (กำลังอินพุตออปติคัลคือ 0dBm)
    การสูญเสียการส่งคืนออปติคัลอินพุต / เอาต์พุต ≥ 50 dB
    การแยกแสงอินพุต / เอาต์พุต ≥ 30 dB
    กำลังไฟฟ้ารั่วของปั๊มอินพุต / เอาท์พุต ≤ -30 dBm
    แรงดันไฟจ่าย แหล่งจ่ายไฟคู่ 100~265V 50Hz
    การใช้พลังงาน ≤ 80W
    ใบสมัคร

    CATV PON Network

    แอมพลิฟายเออร์ออปติคัลนี้ใช้เป็นหลักในเครือข่าย CATV HFC สำหรับสัญญาณทีวีที่มีการส่งสัญญาณทางไกล

    ข้อมูลการสั่งซื้อ
    รุ่นสินค้า คำอธิบาย การสอบสวน
    BD-EDFA-5132 1550nm Erbium Doped Fiber Amplifier EDFA, 32 พอร์ต, เอาต์พุตพลังงานแสง ≥19dBm, พร้อม WDM, การจัดการ, แหล่งจ่ายไฟคู่ AC220V + DC48V, ชั้นวาง 2U 19 นิ้ว ขอราคา
    Q & A

    คำถาม (Kozhen Idres):
    มันขยายสัญญาณดาวน์สตรีมและอัปสตรีม (ฉันหมายความว่าเรามีความยาวคลื่นสองแบบสำหรับดาวน์ลิงก์ 1490 นาโนเมตรและอีกอันสำหรับอัปลิงค์ 1310 นาโนเมตร) EDFA นี้ขยายทั้งสองเข้าด้วยกันหรือไม่ ขอบคุณ
    ตอบ:
    ไฟเบอร์แอมพลิฟายเออร์สามารถผ่านดาวน์ลิงค์ 1490nm และอัปลิงค์ 1310nm จากนั้นรวมเข้ากับ 1550nm ไม่สามารถขยาย 1490nm และ 1310nm ได้ (สามารถขยายได้เพียง 1550nm เท่านั้น
    หากคุณต้องการขยาย PON 1490 และ 1310 เท่านั้น คุณสามารถเลือก BAUDCOM ปอนทวน.

    บทความที่เกี่ยวข้อง:
    การประยุกต์ใช้แอมพลิฟายเออร์ไฟเบอร์เจือเออร์เบียม (EDFA)

    Tags สินค้า
  • ความคิดเห็น

    0 ความคิดเห็น

    5

    5 เริ่ม 5 0
    4 เริ่ม 4 0
    3 เริ่ม 3 0
    2 เริ่ม 2 0
    1 เริ่ม 1 0

    Captcha

    ไฟล์สูงสุดที่อนุญาตคือ 50 MB MB คุณสามารถอัปโหลดรูปภาพและวิดีโอ วางไฟล์ที่นี่

    สินค้าที่เกี่ยวข้อง

    แอมพลิฟายเออร์ไฟเบอร์ออปติกกำลังสูง 64 พอร์ต EDFA

    64 พอร์ต EDFA WDM เป็น 64 พอร์ต C-Band Er-Yb co-doped double cladding ไฟเบอร์ออปติกเครื่องขยายเสียงที่มีกำลังขับสูงรองรับการจัดการเครือข่าย SNMPอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม

    4 พอร์ต EDFA พลังงานสูง 1550nm

    BD-3504-23, 4 ports high power EDFA, output optical power 23dBm, power AC 220V, can be used for CATV analog/digital signal distribution, or match with PON system to construction the triple network integration. อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม
    Leave Your Message