Mabisa sa Gastos 3000 Serye ng Optical Time Domain Reflectometer (OTDR)

Cost-Effective 3000 Series Optical Time Domain Reflectometer (OTDR)

Maikling Paglalarawan:

Ang Fiber Optic OTDR ay maliit at magaan, may mga multi-measuring mode, madaling dalhin at simpleng gamitin. Ito ay isang susunod na henerasyong intelligent meter para sa pagtuklas ng sistema ng komunikasyon sa hibla.
  • Kasunduan sa pagbabayad:Paypal, western union, L / C, D / A, D / P, T / T

  • Paglalarawan

    Pagtutukoy

    Paglalapat

    Impormasyon sa order

    Q&A

    Mga Tag ng Produkto

    Mga pagsusuri

    Paglalarawan

    Pangkalahatang-ideya

    Ang Fiber Optic OTDR ay maliit at magaan, may mga multi-measuring mode, madaling dalhin at simpleng gamitin. Ang Fiber Optic OTDR ay isang susunod na henerasyong intelligent meter para sa pagtuklas ng sistema ng komunikasyon sa fiber. Sa malawakang paggamit ng optical network construction sa mga downtown at rural na lugar, ang pagsukat ng optical network ay lumaki at nagkalat; ang 3000 series ay partikular na angkop para sa application na ito. Ito ay cost-effective at mahusay na gumaganap.

    Ang Cost Effective ODTR ay ginawa nang may pasensya at pangangalaga, na sumusunod sa mga pambansang pamantayan upang pagsamahin ang malawak na karanasan at makabagong teknolohiya, at sumasailalim sa electronic, mahigpit na mekanikal, at optical na pagsubok at kalidad ng kasiguruhan; sa kabilang banda, ginagawa ng bagong disenyo ang ODTR na mas matalino, compact, at multi-purpose.

    Ang Fiber Optic OTDR ay maaaring maging iyong pinakamahusay na katulong pagdating sa pag-detect ng link layer sa optical network development at installation, pati na rin ang mahusay na maintenance at troubleshooting.

    OTDR

    OTDR

    Mga Tampok

    1. Pinagsamang disenyo, matalino at masungit.

    2. Maliit at magaan, madaling dalhin.

    3. 1625nm online detection module na may filter ay magagamit bilang isang opsyon para sa isang onlineFTTx/PONpagtuklas.

    4. Mga multi-measuring mode, simpleng gamitin, tapusin ang pagsukat sa pamamagitan lamang ng isang button.

    5. Realtime na pag-andar ng pagsukat, maginhawa upang subaybayan ang proseso ng splicing.

    6. Panloob na malaking power visual laser source para sa tumpak na pagpoposisyon sa mas malapit na fault point.

    7. Panloob na matatag na pinagmumulan ng laser.

    8. Ang function ng optical power meter ay inaalok bilang isang opsyon.

    9. Maaaring maiwasan ng pagpapaandar ng babala ang module ng OTDR na masira ng optical signal.

    10. Pinagsama sa pag-andar ng Screenshot.

    11. Ang PC Remote access at control function ay magagamit sa pamamagitan ng RJ45 interface.

    12. Suportahan ang multi-language display at input, friendly interface, visual keyboard na may kakayahang.

    13. Pinagsama sa malaking panloob na memorya.

    14. Magbigay ng data simulation software upang maproseso, bumuo at mag-print ng ulat.

    15. Function ng indicator ng baterya.

    16. Antas ng proteksyon ng IP65, pinahusay sa labas.

    Kaugnay na Video:Paano patakbuhin ang function ng IOLM sa BD3000 OTDR?

    Pagtutukoy
    Dimensyon 253×168×73.6mm1.5kg (kasama ang baterya)
    Ipakita 7 pulgadang TFT-LCD na may LED backlight (opsyonal ang touch screen function)
    Interface 1×RJ45 port, 3×USB port (USB 2.0, Type A USB×2, Type B USB×1)
    Power Supply 10V(dc), 100V(ac) hanggang 240V(ac), 50~60Hz
    Baterya 7.4V(dc)/4.4Ah lithium battery (with air traffic certification)Operating time: 12 hours, Telcordia GR-196-CORECharging time:
    Power Saving Naka-off ang backlight: I-disable/1 hanggang 99 minutoAwtomatikong pag-shutdown: I-disable/1 hanggang 99 minuto
    Imbakan ng data Panloob na memorya: 4GB (mga 40,000 grupo ng mga curve)
    Wika Maaaring piliin ng user (English, Simplified Chinese, traditional Chinese, French, Korean, Russian, Spanish at Portuguese-makipag-ugnayan sa amin para sa availability ng iba)
    Kondisyon ng kapaligiran Temperatura at halumigmig sa pagpapatakbo: -10℃~+50℃, ≤95% (hindi condensation)Temperatura at halumigmig ng storage: -20℃~+75℃, ≤95% (hindi condensation)Patunay: IP65 (IEC60529)
    Mga accessories Standard: Pangunahing unit, power adapter, Lithium battery, FC adapter, USB cord, User guide, CD disk, carrying caseOpsyonal: SC/ST/LC adapter, Bare fiber adapter

    Teknikal na parameter

    Uri

    Pagsubok sa Wavelength

    (MM: ±20nm, SM: ±10nm)

    Dynamic na Saklaw (dB)

    Dead-zone ng Kaganapan (m)

    Attenuation Dead-zone (m)

    BD3000-M18 850/1300 16/18 1.5 8/8
    BD3000-MD18 850/13001310/1550 16/1832/30 1.51.5 8/88/8
    BD3000-M21 850/1300 19/21 1.5

    8/8

    BD3000-MD21 850/13001310/1550 19/2135/33 1.51.5 8/88/8

    BD3000-D32

    1310/1550

    32/30

    1

    8/8

    BD3000-D37

    1310/1550

    37/35

    1

    8/8

    BD3000-D42

    1310/1550

    42/40

    0.8

    8/8

    BD3000-D45

    1310/1550

    45/42

    0.8

    8/8

    BD3000-T1

    1310/1490/1550

    30/28/28

    1.5

    8/8/8

    BD3000-T2

    1310/1550/1625

    30/28/28

    1.5

    8/8/8

    BD3000-T3

    1310/1490/1550

    37/36/36

    0.8

    8/8/8

    BD3000-T4

    1310/1550/1625

    37/36/36

    0.8

    8/8/8

    Parameter ng pagsubok

    Lapad ng Pulse Single mode: 5ns, 10ns, 20ns, 50ns, 100ns, 200ns, 500ns, 1μs, 2μs, 5μs, 10μs, 20μs
    Distansya ng Pagsubok Single mode: 100m, 500m, 2km, 5km, 10km, 20km, 40km, 80km, 120km, 160km, 240km
    Sampling Resolution Pinakamababang 5cm
    Sampling Point Pinakamataas na 128,000 puntos
    Linearity ≤0.05dB / dB
    Indikasyon ng sukat X axis: 4m~70m/div, Y axis: Minimum na 0.09dB/div
    Distansya Resolusyon 0.01m
    Katumpakan ng Distansya ±(1m+pagsukat ng distansya×3×10-5+sampling resolution) (hindi kasama ang IOR uncertainty)
    Katumpakan ng Reflectance Single mode: ±2dB, multi-mode: ±4dB
    Setting ng IOR 1.4000~1.7000, 0.0001 na hakbang
    Mga yunit Km, milya, talampakan
    OTDR Trace Format Telcordia universal, SOR, issue 2 (SR-4731)OTDR: Awtomatik o manu-manong set-up na napipili ng user
    Mga Mode ng Pagsubok Visual fault locator: Nakikitang pulang ilaw para sa fiber identification at troubleshooting Light source: Stabilized Light Source (CW, 270Hz, 1kHz, 2kHz output)Field microscope probe
    Pagsusuri ng Kaganapan ng Fiber -Reflective at non-reflective na mga kaganapan: 0.01 hanggang 1.99dB (0.01dB steps)-Reflective: 0.01 to 32dB (0.01dB steps)-Fiber end/break: 3 to 20dB (1dB steps)
    Iba pang Mga Pag-andar Real time sweep: 1HzAveraging modes: Nag-time (1 hanggang 3600 sec.)Live Fiber detect: Bine-verify ang presence communication light sa optical fiberTrace overlay at paghahambing

    VFL Module (Visual Fault Locator, bilang karaniwang function):

    Haba ng daluyong (±20nm) 650nm
    Lakas 10mw,CLASSIII B
    Saklaw 12km
    Konektor FC / UPC
    Mode ng Paglulunsad CW / 2Hz

    PM Module (Power Meter, bilang opsyonal na function):

    Saklaw ng wavelength (±20nm) 800 ~ 1700nm
    Naka-calibrate na wavelength 850/1300/1310/1490/1550/1625/1650nm
    Saklaw ng Pagsubok Uri A: -65~+5dBm (karaniwan); Uri B: -40~+23dBm (opsyonal)
    Resolusyon 0.01dB
    Kawastuhan ± 0.35dB ± 1nW
    Pagkilala sa Modulasyon 270/1k/2kHz, Pinput≥-40dBm
    Konektor FC / UPC

    LS Module (Laser Source, bilang opsyonal na function):

    Working Wavelength (±20nm) 1310/1550/1625nm
    Lakas ng Output Madaling iakma -25~0dBm
    Kawastuhan ±0.5dB
    Konektor FC / UPC

    FM Module (Fiber Microscope, bilang opsyonal na function):

    Pagpapalaki 400X
    Resolusyon 1.0µm
    Tingnan ang Patlang 0.40 × 0.31mm
    Imbakan / Kondisyon sa pagtatrabaho -18 ℃ ~ 35 ℃
    Dimensyon 235 × 95 × 30mm
    Sensor 1/3 pulgada 2 milyon ng pixel
    Bigat 150g
    USB 1.1 / 2.0
    Adapter SC-PC-F (Para sa SC/PC adapter)FC-PC-F (Para sa FC/PC adapter)LC-PC-F (Para sa LC/PC adapter)2.5PC-M (Para sa 2.5mm connector, SC/PC, FC/PC, ST/PC)
    Paglalapat

    Konstruksyon at pagpapanatili ng optical network

    How to test 1490m in BD3000 OTDR?

    Impormasyon sa order
    Modelo ng Produkto Mga paglalarawan Pagtatanong
    BD3000-D32 Optical Time Domain Reflectometer (OTDR),"Dynamic Range:1310nm/1550nm 32/30dB","Event/ Attenuation Dead zone: 0.8M/4M","Distansya (Km):4m-240km" Humiling ng Presyo
    BD3000-D37 Optical Time Domain Reflectometer (OTDR),"Dynamic Range:1310nm/1550nm 37/35dB","Event/ Attenuation Dead zone: 0.8M/4M","Distansya (Km):4m-240km" Humiling ng Presyo
    BD3000-T4 Optical Time Domain Reflectometer (OTDR),"Dynamic Range:1310/1550/1625nm 37/36/36 dB" Humiling ng Presyo
    Q&A

    Tanong: Sinusuportahan ba ng Baudcom OTDR 3000 ang function ng IOLM?
    Sagot: Oo, kayang suportahan ng Baudcom OTDR 3000 ang IOLM, na magiging madaling patakbuhin na subukan ang fiber cable.

    Tanong: Gaano kalayo ang masusubok ng Baudcom OTDR 3000?
    Sagot: Ang teoretikal na distansya ay 200KM, at ang aktwal na pagsubok ay 150KM.

    Kaugnay na Link:
    Ano ang IOLM?

    Related Article:
    Paano Mag-splice ng Fiber Optic Cable
    What is OTDR?

    Mga Tag ng Produkto
  • Mga pagsusuri

    4 na pagsusuri

    5

    5 simula 5 4
    4 simula 4 0
    3 simula 3 0
    2 simula 2 0
    1 pagsisimula 1 0

    Captcha

    Ang maximum na file na pinapayagan ay 50 MB MB. Maaari kang mag-upload ng mga larawan at video. Mag-drop ng mga file dito

    Kaugnay na Mga Produkto

    1310/1550nm 26/24dB OTDR Fiber Tester built-in OPM VFL

    BD400 OTDR fiber tester adopts 4.3-inch capacitive touch screen. The OTDR tester integrates 12 functions, such as auto OTDR, expert OTDR, event map, OPM (optical power meter), VFL(visual fault locator), RJ45 cable tracker. 1310/1550nm, 26/24dB dynamic range. Magbasa pa

    Banayad na Pinagmulan ng Optical Meter at Visual Fault Locator na isinama sa Multi-Function OTDR

    Multi-function OTDR is integrated with optical light source, optical power meter, optical fault locator. It's an excellent option for long-term field work. Magbasa pa

    BD300 Optical Time Domain Reflectometer

    BD300 Optical Time Domain Reflectometer is a smart mini OTDR, which has the advantage of simple operation and low cost. The OTDR is ideal for 60KM fiber testing. Magbasa pa

    Optical Time Domain Reflectometer | Fiber Optic OTDR

    BAUDCOM 6000 series Optical Time Domain Reflectometer, fiber optic OTDR, support maximum dynamic range of 50dB and Online test of PON network. The OTDR integrate with laser source, vfl, optical power meter and fiber endface inspection. Magbasa pa

    Handheld OTDR Fiber Tester

    Handheld OTDR has real-time measuring model, built-in intelligen trace scaning module, online work light detection function and convenient VLS function. Magbasa pa

    BD900 Series Smart Optical Time Domain Reflectometer OTDR

    BD900 series OTDR has excellent dead zone performance and wide dynamic range.It is Combined with the visual fault locator,and it is easily find the breaks, bends, splices, faulty connectors, and other causes of signal loss. 7-inch enhanced capacitive touch screen, smart management.Similiar with EXFO MAX720 series OTDR. Magbasa pa

    1310 1550 1625nm Online PON Detection Optical Time Domain Reflectometer OTDR

    BD3000-T4 OTDR is smart and rugged, small and light, easy to carry, has multi-measuring modes, simple to use, is available for online FTTx/PON detection, internal stable laser source, screenshot function. Magbasa pa

    BD900 Series Smart Optical Time Domain Reflectometer OTDR

    BD900 series OTDR has excellent dead zone performance and wide dynamic range. It is Combined with the visual fault locator, and it is easily find the breaks, bends, splices, faulty connectors, and other causes of signal loss. Magbasa pa
    Leave Your Message