Huawei Echolife Dual Band 5G HG8245Q2 GPON ONT

Huawei Echolife Dual Band 5G HG8245Q2 GPON ONT

Maikling Paglalarawan:

Huawei HG8245Q2 GPON Optical Network Terminal na may 4*GE+1*POTS+1*USB+2.4G/5G WIFI, English indicator, English na paglalarawan ng interface, CE label. Dual band 5G wifi
  • Kasunduan sa pagbabayad:Paypal, western union, L / C, D / A, D / P, T / T

  • Paglalarawan

    Pagtutukoy

    Paglalapat

    Impormasyon sa order

    Q&A

    Mga Tag ng Produkto

    Mga pagsusuri

    Paglalarawan

    Huawei GPON ONT HG8245Q2 Optical Network Terminal

    GPON ONT, 4*GE+1*POTS+1*USB, na may 2.4G/5G WiFi

    ENG firmware, ENG interface, CE Label

    Suportahan ang 802.11ac

    Suportahan ang IPv4 at IPv6

    Uri ng connector SC/UPC

    Maaaring i-configure ng OLT o Web o NMS

    Sinusuportahan ang pag-andar ng pagruruta

    Ang Huawei GPON ONT HG8245Q2 ay Huawei high-end na GPON ONT, sinusuportahan ang 802.11ac dual band 2.4G/5G WIFI, na may 4*GE+1*POTS+1*USB interface, Huawei Logo, English na bersyon.

    Pagtutukoy
    Pagtutukoy
    Kapaligiran sa trabaho Temperatura ng pagpapatakbo: 0ºC hanggang 40ºC
    Halumigmig sa kapaligiran: 5% hanggang 95% (noncondensing)
    Karaniwang pagkonsumo ng kuryente 8 W
    Mga pagtutukoy ng kapangyarihan Input ng power adapter: 100 hanggang 240 V AC, 50–60 Hz
    System power supply: 11–14 VDC, 2 A
    WLAN 802.11ac
    Suportahan ang IPv4 o IPv6 IPv4 at IPv6
    Port sa gilid ng network GPON
    Mga Port sa gilid ng gumagamit 1 x POTS + 4 x GE + 2.4G/5G Wi-Fi + 1 x USB
    Mga tagapagpahiwatig POWER/PON/LOS/TEL/LAN/WLAN/WPS/USB
    Mga Dimensyon 265 mm x 176 mm x 82 mm
    (haba x kapal X taas)
    Bigat Mga 1.5 Kg
    Paglalapat
    Huawei HG8245Q2 GPON ONT Application

    Huawei HG8245Q2 GPON ONT Application

    Impormasyon sa order
    Q&A

    HG8245q2 Datasheet Download:

    Ang datasheet ng Huawei Echolife HG8245Q2 GPON ONT

    Related Article:
    Compatibility of Different Brands OLT and ONU

    Mga Tag ng Produkto
  • Mga pagsusuri

    4 na pagsusuri

    5

    5 simula 5 4
    4 simula 4 0
    3 simula 3 0
    2 simula 2 0
    1 pagsisimula 1 0

    Captcha

    Ang maximum na file na pinapayagan ay 50 MB MB. Maaari kang mag-upload ng mga larawan at video. Mag-drop ng mga file dito

    4 na tugon

    1. Dragos Romania

      It is good.. i’m trying to find another FIRMWARE….

      • Baudcom China

        Hi, Dragos:
        Please contact with the salesman, she (he) will support you.

    2. Jose Colombia

      Can the ONT work with other brand OLT, like ZTE, Nokia etc?

      • admin China

        Yes, the Huawei ONT HG8245H can work with other brand OLT which do not limited other brand’s ONU.

    Kaugnay na Mga Produkto

    HG8247H GPON ONT

    Huawei HG8247H an optical network terminal (ONT), is a high-end home Bridge in FTTH solution. It has 4 GE Ethernet ports, 2 POTS ports, 1 USB port, 1 RF port and 1 2.4G WiFi port. Magbasa pa

    GPON Dual Band ONT HS8145V

    Huawei GPON ONT HS8145V has 4 Gigabit Ethernet ports, 1x POTS and 1x USB. It is equipped with built-in WiFi wireless radio operating in 2.4 and 5 GHz wireless transmission bands simultaneously (dual band). Magbasa pa

    Huawei HG8321R GPON ONT 2FE+1POTS

    Huawei GPON ONT EchoLife HG8321R has 2 Fast Ethernet ports and 1 POTS port, provides a perfect terminal solution for FTTH deployment. Magbasa pa

    Huawei GPON ONT HG8012H

    Huawei GPON ONT EchoLife HG8012H has one RF port and one GE port, and has high-performance of CATV, data, and HD video services. It uses GPON technology to provide ultra-broadband access. Magbasa pa

    Brand new Original GPON ONU EG8141A5

    Huawei Echolife EG8141A5 GPON Terminal with 1*GE+3*FE+1*POTS+1*USB+2.4G WIFI, 5dBi Magbasa pa

    Huawei MA5680T GPON OLT

    MA5680T is the global first OLT which integrates the functionality of aggregation switch and edge router. Magbasa pa

    Huawei GPON ONT EPON ONU HG8010H

    HUAWEI HG8010H, an intelligent bridging-type GPON ONT which designed for FTTH scenario. Magbasa pa

    1GE+3FE +1POST+WIFI GPON ONU HG8546M

    ftth hg8546m echolife gpon ont. The ONU HG8546M provides 1* POTS ports, 1*GE+3* FE auto-adapting Ethernet ports, and 2* Wi-Fi port. The HG8546M features high-performance forwarding capabilities to ensure excellent experience with VoIP, Internet and HD video services. Therefore, the HG8546M provides a perfect terminal solution and future oriented service... Magbasa pa
    Leave Your Message