4GE 1POTS Băng tần kép wifi6 ONU XPON

4GE 1POTS Dual band wifi6 ONU XPON

Mô Tả Ngắn:

BD-ONT-415WX wifi6 ONU is an intelligent Wi-Fi 6 routing-type Optical Network Terminal (ONT), which provide four GE ports, one POTS port, and one USB port, and 2.4G and 5G dual band Wi-Fi connectivity. Stronger wall-though effect and lower power consumption.
  • Điều khoản thanh toán: Paypal,western union,L/C,D/A,D/P,T/T

  • Miêu tả

    Đặc điểm kỹ thuật

    Ứng dụng

    Thông tin đặt hàng

    Q & A

    Tags cho sản phẩm

    Nhận xét

    Miêu tả

    BD-ONT-415WX wifi6 ONU là một ONU thông minhWi-Fi 6Thiết bị đầu cuối mạng quang (ONT) kiểu định tuyến, cung cấp bốn cổng GE, một cổng POTS và một cổng USB cũng như kết nối Wi-Fi 2.4G và 5G. xpon wifi6 ONT được thiết kế đặc biệt để đáp ứng nhu cầu của các nhà khai thác mạng cố định choFTTHvà các dịch vụ chơi ba lần. ONT dựa trên các giải pháp chip hiệu suất cao, hỗ trợ công nghệ chế độ kép XPON (EPON và GPON), đồng thời hỗ trợ công nghệ WiFi 6 IEEE802.11b/g/n/ac/ax và các chức năng Lớp 2/Lớp 3 khác, cung cấp dịch vụ dữ liệu cho các ứng dụng FTTH cấp nhà cung cấp dịch vụ. Ngoài ra wifi 6 ONT còn hỗ trợ OAM/OMCIgiao thức và chúng tôi có thể định cấu hình hoặc quản lý các dịch vụ khác nhau của xpon ONT trên Baudcom OLT. CácONU wifi băng tần képcó độ tin cậy cao, dễ quản lý và bảo trì, đồng thời đảm bảo QoS cho các dịch vụ khác nhau. Nó phù hợp với một loạt các tiêu chuẩn kỹ thuật quốc tế như IEEE802.3ah và ITU-T G.984.

    WiFi băng tần kép 6 tăng tốc 52%

    wifi6 onu speed up 52% than wifi5

     

     

    WiFi6 ONU: Tiết kiệm 30% điện năng tiêu thụ

    wifi6 onu save 30% power than wifi5 onu

    FEM tích hợp 4 kênh, hiệu ứng xuyên tường mạnh mẽ hơn

    Baudcom wifi6 onu has stronger through-wall effect

    Đặc điểm kỹ thuật

    Thông số phần cứng

    Kích thước 205mm×140mm×37mm(L×W×H)
    Khối lượng tịnh 0.34Kilôgam
    Điều kiện vận hành Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ +55°C

    Độ ẩm hoạt động:5~ 90% (không ngưng tụ)

    điều kiện bảo quản Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ +60°C

    Lưu trữ độ ẩm:5~ 90% (không ngưng tụ)

    Bộ chuyển đổi điện một chiều 12V, 1.5A, AC-DC bên ngoài bộ đổi nguồn
    Cung cấp năng lượng ≤18W
    giao diện 1XPON+4GE+1POTS+USB3.0+Wifi6
    chỉ số PWR, PON, LOS, WAN, WiFi, FXS,

    ETH1~4,WPS,USB

    Tham số giao diện

    PONTôigiao diện Cổng 1XPON (EPON PX20+ và GPON Lớp B+)

    Chế độ đơn SC, đầu nối SC/UPC

    Công suất quang TX: 0~+4dBm

    Độ nhạy của RX: -27dBm

    Công suất quang quá tải: -3dBm(EPON) hoặc -8dBm(GPON)

    Khoảng cách truyền dẫn: 20KM

    Bước sóng: TX 1310nm, RX1490nm

    Giao diện người dùng 4×đại gia,Tự động đàm phán, cổng RJ45

    1×CHẬU RJ11Kết nối

    Antenna 4×Anten ngoài 5dBiS
    USB 1×USB 3.0 cho Bộ lưu trữ/Máy in dùng chung

    Dữ liệu chức năng

    O&M WEB/TELNET/OAM/OMCI/TR069

    Hỗ trợ giao thức OAM/OMCI riêng và quản lý mạng hợp nhất củaBaudcom OLT

    kết nối Internet Hỗ trợChế độ định tuyến
    Multicast IGMP v1/v2/v3, IGMP rình mò

    rình mò MLD v1/v2

    VoIP SIP và IMS SIP

    Bộ giải mã G.711a/G.711u/G.722/G.729

    Loại bỏ tiếng vọng, VAD/CNG, DTMF Relay

    T.30/T.38 FAX

    Nhận dạng người gọi/Chờ cuộc gọi/Chuyển tiếp cuộc gọi/Chuyển cuộc gọi/Giữ cuộc gọi/Hội nghị 3 bên

    Kiểm tra dòng theo GR-909

    WIFI Wi-Fi 6 băng tần kép: 802.11a/n/ac/ax 5GHz & 802.11g/b/n/ax 2.4GHz

    Mã hóa Wi-Fi: WEP-64/WEP-128/ WPA/WPA2/WPA3

    Hỗ trợ OFDMA, MU-MIMO, QoS động, 1024-QAM

    Kết nối thông minh cho một tên Wi-Fi – Một SSID cho băng tần kép 2.4GHz và 5GHz

    L2 Cầu 802.1D&802.1ad, 802.1p Cos,802.1Q VLAN
    L3 IPv4/IPv6,Máy khách/máy chủ DHCP,PPPoE, NAT,vùng phi quân sự,DDNS
    Bức tường lửa chốngDDOS, Flọc Dựa trên ACL/MAC /URL
    Ứng dụng

    Kỷ Nguyên WiFi 6 ONT, EasyMesh Vùng Phủ Sóng Rộng

    4GE 1POTS Dual band wifi6 ONU XPON

    4GE 1POTS Băng tần kép wifi6 ONU XPON

    Thông tin đặt hàng
    dòng sản phẩm Mô tả Tin nhắn của bạn
    Yêu cầu Giá
    BD-ONT-415WX xpon wifi6 onu, 4GE+1POTS+USB, băng tần kép 2.4G và 5G, nguồn DC 12V/1.5A Yêu cầu Giá
    Q & A
    Tags cho sản phẩm
  • Nhận xét

    0 nhận xét

    5

    5 bắt đầu 5 0
    4 bắt đầu 4 0
    3 bắt đầu 3 0
    2 bắt đầu 2 0
    1 lần bắt đầu 1 0

    Captcha

    The maximum file allowed is 50 MB MB. You can upload images and videos. Drop files here

    Sản phẩm liên quan

    Bộ định tuyến Easymesh HGU XPON ONU BD-ONT-212GW-AC5

    XPON Dual Mode-Auto-adaptive EPON/GPON Support EasyMesh protocol WiFi5 Dual Band 1200Mbps Đọc thêm

    4/8 Cổng POE Băng tần kép XPON ONU

    The BD-ONT-118EW-ac series are ICT with PoE function XPON ONU, currently mainly "-PSE" power supply products. 4 or 8 Gigabit LAN ports and POE function optional; comes with 2.4G and 5G dual-band WIFI, supports 802.11ac. Đọc thêm

    1GE+1FE+WiFi+CATV XPON ONU

    BD-ONT-802RWT-H, 1 x 10/100/1000Mbps Ethernet, 1 x 10/100Mbps Ethernet , one SC/APC connector, 2.4GHz WiFi, one RF output interface, plastic casing, external power supply adapter. It is based on mature and stable, cost-effective XPON technology and switch mode automatically. Đọc thêm

    1GE+1FE+WiFi+CATV+POTS XPON ONU

    BD-ONT-324RWT-H, 1 G/EPON port, SC/APC connector, 1x10/100/1000Mbps and 1x10/100Mbps auto adaptive Ethernet interfaces, full/half, RJ45 connector. Đọc thêm

    GPON/EPON 1GE Chế độ kép ONU

    BD-ONU-111GD can suport both GPON and EPON, 1*GE Ethernet interface, 1 PON interface, plastic casing, external power supply adapter. Đọc thêm
    Leave Your Message