Bộ khuếch đại lặp GPON | Bộ mở rộng 2 PON OLT

GPON Repeater Amplifier | 2 PON OLT Extender

Mô tả ngắn:

Bộ lặp GPON, khuếch đại công suất quang OLT, mở rộng khoảng cách mài mòn, giúp khoảng cách xa hơn và hỗ trợ nhiều người dùng ONU hơn. Giảm chi phí FTTX. Bộ khuếch đại lặp sợi quang Baudcom Gpon có thể tương thích với các loại thương hiệu OLT.
  • Điều khoản thanh toán:Paypal, công đoàn phương tây, L / C, D / A, D / P, T / T

  • Sự miêu tả

    Sự chỉ rõ

    Ứng dụng

    Thông tin đặt hàng

    Hỏi & Đáp

    Thẻ sản phẩm

    Nhận xét

    Sự miêu tả

    Bộ khuếch đại lặp GPON của BAUDCOM là thiết bị truyền dẫn quang giúp phóng đại và định hình lại tín hiệu trong quá trình truyền dẫn quang. Bộ khuếch đại lặp GPON có thể cung cấp khả năng tái tạo 3R (tức là tái khuếch đại, định hình lại và kích thích) đối với tín hiệu trong quá trình truyền quang, khuếch đại đầu vào yếu của tín hiệu quang, tái tạo hoàn toàn tín hiệu điện và làm cho khoảng cách truyền của PON trở nên dài hơn và hỗ trợ nhiều người dùng mở rộng hơn .Thiết bị mở rộng 2 PON OLT có thể tiết kiệm hiệu quảOLTsố lượng và mở rộng khoảng cách truyền dẫn mạng. Việc trang bị bộ mở rộng phạm vi bộ lặp Gpon đã được áp dụng rộng rãi để truyền đường dài trong các ứng dụng truyền thông quang học khác nhau.

    Ưu điểm của nó bao gồm kích thước tín hiệu quang nhỏ, tiết kiệm và an toàn, lắp đặt đơn giản, vv Vì vậy, nó có thể được ứng dụng trong các lĩnh vực truyền dẫn quang khác nhau.

     

    Tại sao chúng ta cần bộ lặp GPON?

    PONcông nghệ được ứng dụng ngày càng rộng rãi trong các lĩnh vực truyền thông mạng dùng riêng như điện lực, khai thác than, phát thanh và truyền hình, quân đội. Như chúng ta đã biết, khoảng cách truyền trong hệ thống PON bị hạn chế trong phạm vi 20km. Do khoảng cách truyền OLT bị hạn chế, số lượng thiết bị ONU phải giảm để kéo dài khoảng cách truyền dẫn, dẫn đến lãng phí lớn giao diện OLT và tài nguyên sợi quang bị OLT chiếm dụng. Hơn nữa, công suất quang thường nhỏ nhưng khoảng cách truyền dẫn thường vượt quá 20 km trong các ứng dụng này, đặc biệt, tài nguyên cáp quang rất có thể trở nên thiếu hụt tại các lối vào của cáp quang đến cộng đồng hoặc khách hàng chính. Bằng cách sử dụng bộ lặp GPON trong đường quang PON, công suất quang OLT có thể được khuếch đại trở lại, đường truyền có thể được mở rộng, số lượng ONU có thể được thêm vào cổng OLT PON.


    Video liên quan:

    Bộ mở rộng bộ lặp BAUDCOM GPON hoạt động với Huawei OLT

    Đặc trưng:

    Tính năng giao diện

    • Giao diện GPON: Giao diện quang SC / PC, tuân thủ các tiêu chuẩn GPON / EPON
    • Giao diện RS232 (cổng dành riêng): Định dạng RJ-45, 11520bps, dữ liệu 8 bit, dừng 1 bit
    • Giao diện nguồn: tương thích với -48V và 220VAC hai chế độ cung cấp điện

    Đặc tính kỹ thuật

      • Truy cập cáp quang: kết nối Internet thông qua truy cập GPON / EPON
      • Phù hợp với IEEE802.3ah và tiêu chuẩn công nghiệp truyền thông Trung Quốc (YD / T 1475-2006);
      • Mở rộng khoảng cách phạm vi truyền dẫn hệ thống PON từ 20km đến 60km;
      • Đường lên: hỗ trợ kết hợp các loại giao diện PON OLT và các đầu nối vật lý khác nhau;
      • Đường xuống: hỗ trợ các loại giao diện PON ONU khác nhau (giao diện shunt hoặc ONU).
      • Tương thích với hệ thống GPON thương hiệu khác nhau, chẳng hạn,Huawei OLT,ZTE OLT, fiberhome, Nokia, v.v.;
      • Thiết bị để bàn 1U, chiếm không gian nhỏ và tiêu thụ điện năng thấp;
      • Tái tạo tín hiệu 3R
      • Hỗ trợ lưu trữ bước sóng kép 1550nm và 1620nm với thiết bị thụ động được kết nối bên ngoài.
    Sự chỉ rõ

    Hiệu suất truyền GPON OEO
    Đường lên: hỗ trợ nhận và truyền tín hiệu 2.488G / s hoặc 1.25G / liên tục.
    Đường xuống: hỗ trợ nhận và truyền tín hiệu chế độ 1.25G / sburst.
    Hỗ trợ mở rộng mạng ODN 60km / 1: 64
    Ở đâu, OLT—> Thân cây OEO BOX hỗ trợ truyền 40km;
    OEO BOX—> ONU hỗ trợ ngân sách điện 20km / 1: 64 ODN. Tham khảo hình bên dưới để biết chi tiết:

    GPON Repeater range extender Application

    Ứng dụng bộ mở rộng phạm vi bộ lặp GPON

    Các thông số chỉ số kỹ thuật:

    Không. Bài báo Giá trị
    1 Kích thước 155mm x 133mm x 26mm (dài x rộng x cao)
    2 Đánh giá hiện tại 0,35A
    3 Điện áp định mức -48 VDC
    4 Nhiệt độ làm việc -5 ℃ ~ 45 ℃
    5 Độ ẩm làm việc 5% ~ 95%
    6 Công suất quang đầu ra của OLT ≥6dBm
    7 Công suất quang của ONU ≧ + 1dBm
    8 Độ nhạy nhận của OLT ≤-28dBm
    9 Nhận độ nhạy của ONU ≤-28dBm
    10 Thời gian tín hiệu chế độ Burst ≦ 50ns
    11 – Suy giảm AGC nhanh ≧ 10dB
    Ứng dụng

    Ứng dụng tiêu biểu

    Baudcom GPON Repeater Amplifier huawei olt typical application

    Bộ khuếch đại lặp GPON

    1. Mở rộng khoảng cách truyền

    GPON olt range extender application

    Ứng dụng mở rộng phạm vi GPON olt

    Lưu ý: Hệ thống GPON sẽ hỗ trợ đo khoảng cách vật lý tương ứng và thiết bị PON OEO chỉ có thể kéo dài khoảng cách dựa trên đặc tính quang học.
    2. Mở rộng tỷ lệ tách

    GPON Repeater Amplifier adding ONU quantity application

    Bộ khuếch đại lặp GPON thêm ứng dụng số lượng ONU

    Lưu ý: Hệ thống GPON sẽ hỗ trợ trực tuyến 256 ONU tương ứng và PON OEO chỉ có thể mở rộng tỷ lệ phân tách trên cơ sở các đặc tính quang học
    3. Ứng dụng song song

    GPON repeater Parallel application

    Ứng dụng song song của bộ lặp GPON

    Lưu ý: Hệ thống GPON sẽ hỗ trợ đo khoảng cách vật lý và phạm vi vi phân tương ứng, và thiết bị lặp PON chỉ có thể kéo dài khoảng cách trên cơ sở các đặc tính quang học.

    Thông tin đặt hàng
    dòng sản phẩm Mô tả Cuộc điều tra
    BD-2GPON-RE Bộ khuếch đại lặp lại GPON OEO GPON, hai cổng pon, Bộ đổi nguồn 48V / AC 110 ~ 220V Yêu cầu giá
    Hỏi & Đáp

    Làm thế nào để cài đặt bộ lặp PON?

     

    Thẻ sản phẩm
  • Nhận xét

    1 bài đánh giá

    5

    5 bắt đầu 5 1
    4 bắt đầu 4 0
    3 bắt đầu 3 0
    2 bắt đầu 2 0
    1 lần bắt đầu 1 0

    Captcha

    Tệp tối đa được phép là 50 MB MB. Bạn có thể tải lên hình ảnh và video. Thả tệp ở đây

    Một Phản hồi

    1. hongky Viet Nam

      Chúng tôi đã mua 04 mẫu thiết bị này vào tháng 12 năm ngoái. Giao hàng nhanh chóng, phụ kiện đầy đủ. Thiết bị đã hoạt động tốt kể từ đó. Chúng tôi chắc chắn sẽ mua được nhiều hơn khi mở rộng mạng lưới của mình.

    Những sảm phẩm tương tự

    Bộ mở rộng phạm vi bộ khuếch đại lặp lại 2PON GPON

    BD-2GPON-OEO hỗ trợ khe cắm 4 * SFP (2 * khe OLT, 2 * ONU), hỗ trợ kết hợp các loại giao diện PON OLT và giao diện ONU, tương thích với các thương hiệu khác nhau OLT, mở rộng phạm vi 40 ~ 60km.Đọc thêm

    Bộ khuếch đại lặp PON OEO EPON

    Bộ khuếch đại lặp PON OEO EPON cung cấp khả năng tái tạo 3R (tức là tái khuếch đại, định hình lại và kích hoạt) đối với tín hiệu trong quá trình truyền dẫn quang, giúp khoảng cách truyền dài hơn và hỗ trợ nhiều người dùng hơn.Đọc thêm

    Bộ khuếch đại lặp PON OEO GPON / EPON

    Bộ khuếch đại lặp PON OEO GPON / EPON là thiết bị truyền dẫn quang giúp phóng đại và định hình lại tín hiệu trong quá trình truyền dẫn quang. Bộ lặp có thể cung cấp khả năng tái tạo 3R (tức là tái khuếch đại, định hình lại và kích thích) đối với tín hiệu trong quá trình truyền dẫn quang, khuếch đại đầu vào yếu của tín hiệu quang, tái tạo hoàn toàn tín hiệu điện và làm cho khoảng cách truyền của PON trở nên ...Đọc thêm
    Leave Your Message