Bộ chuyển mạch Ethernet Gigabit Mật độ cao Dòng S2400

High-Density Gigabit Ethernet Switch S2400 Series

Mô tả ngắn:

Bộ chuyển mạch Ethernet gigabit nâng cao với 48 cổng 100M và 4 cổng gigabit (1 cổng console, 48 cổng TX 10 / 100M, 2 cổng TX 10/100 / 1000M, 2 cổng gigabit SFP, nguồn điện AC)
  • Điều khoản thanh toán:Paypal, công đoàn phương tây, L / C, D / A, D / P, T / T

  • Sự miêu tả

    Sự chỉ rõ

    Ứng dụng

    Thông tin đặt hàng

    Hỏi & Đáp

    Thẻ sản phẩm

    Nhận xét

    Sự miêu tả

    Bộ chuyển mạch BAUDCOM BD-S2448C không chỉ cung cấp các giải pháp truyền thông đa lớp và hiệu suất cao cho doanh nghiệp mà còn hỗ trợ đắc lực cho các ISP được nâng cấp lên mạng dữ liệu. Bộ chuyển mạch BD-S2448C cung cấp chuyển mạch tốc độ dây phần cứng và cung cấp các giải pháp đa lớp và hiệu suất cao cho doanh nghiệp, vì vậy nó lý tưởng để xây dựng nền tảng chuyển mạch từ xa của mạng doanh nghiệp tốc độ cao. Dòng bộ chuyển mạch này phù hợp với các ISP, đặc biệt là các nhà cung cấp dịch vụ lớn, vì các bộ chuyển mạch này có thể cải thiện sự cạnh tranh của chúng trên thị trường IP.

     

    Các đặc điểm chính

    Màn biễu diễn quá xuất sắc

    n băng thông bảng nối đa năng 36Gbps và tốc độ chuyển tiếp gói 13,1Mpps

    n Mật độ cổng cao và tối đa 48 cổng 100M và 4 cổng gigabit

    n Truyền dẫn cáp quang Gigabit với khoảng cách lên đến 80Km và kết nối trực tiếp mạng trục MAN

    Bảo mật và độ tin cậy cao

    n Cung cấp nhiều chế độ xác thực người dùng như xác thực 802.1x hoặc HTTP

    n ACL mạnh mẽ và phần cứng hỗ trợ lọc dữ liệu L2 đến L7

    n QinQ

    n Phát hiện cuộc xâm lược ARP đặc biệt để ngăn chặn hiệu quả gian lận ARP

    Chế độ quản lý linh hoạt

    n Tự động xác định cáp xuyên thẳng và cáp đan chéo

    n Áp dụng công nghệ cụm; hỗ trợ xếp chồng thiết bị; quản lý duy nhất thông qua một địa chỉ IP duy nhất; tiết kiệm tài nguyên địa chỉ

    n Hỗ trợ nhiều chế độ quản lý như cổng Console, Telnet, Web và SNMP

    n Hỗ trợ nhiều giao thức quản lý mạng chung như Broad Director, HP Open View và Cisco Works 2000

    Quản lý luồng và phát sóng mạnh mẽ

    n Tự động phát hiện và kiểm soát các cơn bão phát sóng, giám sát các gói IGMP và ngăn chặn hiệu quả tình trạng ngập lụt của gói quảng bá

    n Hỗ trợ điều khiển luồng ở chế độ song công hoặc bán song công

    n Giới hạn tốc độ trong bước 64K được hỗ trợ trên giao diện Ethernet.

    n Hỗ trợ IP multicast và QoS

    Sự chỉ rõ

    Chỉ số kỹ thuật

    BD-S2448C
    Tốc biến 8 MB
    Kỉ niệm 128MB, lên đến 512MB
    Các cổng 48 khe cắm SFP gigabit TX2 10 / 100M TX2 10/100 / 1000M TX2
    Chuyển tiếp 13.1Mpps
    Chuyển mạch Chuyển tiếp cửa hàng
    Bảng nối đa năng 17,6Gb / giây
    Bảng MAC 8 nghìn
    VLAN Các VLAN hoạt động 4K
    Kích thước 442mm × 225 mm × 44
    Nguồn năng lượng 110-240VAC, 47-63Hz, 1A / 230V
    Sự tiêu thụ Lên đến 60W
    Chỉ báo Chỉ báo nguồn, chỉ báo hệ thống, chỉ báo kết nối / chuyển tiếp dữ liệu, chỉ báo 10 / 100M
    Môi trường Nhiệt độ làm việc: 0-50 ℃
    Nhiệt độ bảo quản: -40-70 ℃
    Độ ẩm: 0-90% không ngưng tụ
    STP IEEE 802.1D STPIEEE 802.1w RSTPIEEE 802.1s MSTP
    VLAN VLAN dựa trên cổng VLAN802.1Q VLAN riêng tư VLAN

    GVRP

    QinQ

    VLAN phẳng

    Kiểm soát lưu lượng Áp suất ngược được sử dụng cho chế độ bán song công, trong khi IEEE802.3x được sử dụng cho chế độ song công.
    Kiểm soát bão Cơn bão phát sóng bị hạn chế. Khi đạt đến giá trị ngưỡng để kiểm soát cơn bão phát sóng, các gói tin quảng bá sẽ ngừng được chuyển tiếp.
    Multicast IGMP Snooping v1 / 2/3
    Tổng hợp Mỗi nhóm liên kết cổng chứa tối đa 8 cổng, đồng thời hỗ trợ 32 nhóm liên kết cổng. Hỗ trợ LACP động hoặc tổng hợp tĩnh.
    Phản chiếu Phản chiếu dựa trên luồng hoặc dựa trên cổng
    Xếp chồng Áp dụng công nghệ cụm; quản lý duy nhất thông qua một địa chỉ IP duy nhất; tiết kiệm tài nguyên địa chỉ
    Các tính năng bảo mật Xác thực cổng IEEE 802.1x Bảo mật cổng IP ACL, MAC ACL và VLAN ACL

    ràng buộc cổng / IP / MAC

    DHCP snooping

    DAI và ngăn chặn ARP tĩnh / động

    RADIUS

    Quản lý người dùng phân cấp và mật khẩu

    QoS Head Of Line (HOL) 4 hàng đợi và 8 giá trị ưu tiên của 802.1p.WRED, WFQ, SP và FIFO

    Dịch vụ nỗ lực nhất

    Dịch vụ khác biệt

    Ưu tiên nghiêm ngặt

    Đấu vòng tròn có trọng số

    Ai đến trước được phục vụ trước

    Ghi nhãn lại TOS

    RTS

    Ban quản lý SNMP v1 / v2RMON (nhóm 1, 2, 3, 9) Telnet

    CLI

    WEB

    SNTP

    SSH

    LLDP

    Ứng dụng
    Thông tin đặt hàng
    dòng sản phẩm Mô tả Cuộc điều tra
    BD-S2448C Bộ chuyển mạch Ethernet gigabit nâng cao với 48 cổng 100M và 4 cổng gigabit (1 cổng console, 48 cổng TX 10 / 100M, 2 cổng TX 10/100 / 1000M, 2 cổng gigabit SFP, nguồn điện AC) Yêu cầu giá
    BDTR-GB-P3RC Chỉ 1000Mbps, giao diện SERDES, SFP đồng với chốt lò xo Yêu cầu giá
    BDTRP413L1SN-20 Bộ thu phát 1.25G SFP, sợi kép, 20km, bước sóng 1310nm Yêu cầu giá
    BDTRP413L1SN-80 Mô-đun 1.25G SFP, sợi kép, 80 km, bước sóng 1550nm Yêu cầu giá
    Hỏi & Đáp
    Thẻ sản phẩm
    Nhận xét

    0 nhận xét

    5

    5 bắt đầu 5 0
    4 bắt đầu 4 0
    3 bắt đầu 3 0
    2 bắt đầu 2 0
    1 lần bắt đầu 1 0

    Captcha

    Tệp tối đa được phép là 50 MB MB. Bạn có thể tải lên hình ảnh và video. Thả tệp ở đây

    Leave Your Message