Huawei GPON ONT EPON ONU HG8010H

Huawei GPON ONT EPON ONU HG8010H

Mô tả ngắn:

HUAWEI HG8010H, một GPON ONT kiểu bắc cầu thông minh được thiết kế cho kịch bản FTTH.
  • Điều khoản thanh toán:Paypal, công đoàn phương tây, L / C, D / A, D / P, T / T

  • Sự miêu tả

    Sự chỉ rõ

    Ứng dụng

    Thông tin đặt hàng

    Hỏi & Đáp

    Thẻ sản phẩm

    Nhận xét

    Sự miêu tả

    HUAWEI HG8010H, một GPON ONT kiểu bắc cầu thông minh được thiết kế cho kịch bản FTTH.

    HUAWEI HG8010H cung cấp khả năng chuyển tiếp hiệu suất cao để đảm bảo trải nghiệm tuyệt vời với các dịch vụ Internet và video HD.

    HUAWEI HG8010H có ngoại hình nhỏ nhắn, thông minh và ưu điểm xanh, tiết kiệm năng lượng.

    Sự chỉ rõ

     

    Bài báo Thông số
    Các cổng • 1 * Cổng GPON • 1 * Cổng LAN GE
    Các chỉ số POWER / PON / LOS / LAN
    Cổng GPON • Lớp C +
    • Độ nhạy máy thu: -27dBm
    • Bước sóng: US 1310nm, DS 1490nm
    • Bộ lọc chặn bước sóng (WBF)
    • Ánh xạ linh hoạt giữa GEM Port và TCONT
    • GPON: phù hợp với xác thực SN hoặc mật khẩu được xác định trong G.984.3
    • FEC hai hướng
    • SR-DBA và NSR-DBA
    Cổng mạng • Thẻ VLAN dựa trên cổng Ethernet và loại bỏ thẻ
    • 1: 1 VLAN, N: 1 VLAN hoặc VLAN truyền trong suốt
    • QinQ VLAN
    • Giới hạn số lượng địa chỉ MAC đã học
    • Học địa chỉ MAC
    • Truyền tải các gói IPv6 trong suốt ở Lớp 2
    O&M thông minh • Thông báo OMCI có độ dài thay đổi
    • Phát hiện và cô lập ONT giả mạo đang hoạt động / bị động
    • Thử nghiệm mô phỏng PPPoE / DHCP
    QoS • Giới hạn tốc độ cổng Ethernet
    • Ưu tiên 802.1p
    • SP / WRR / SP + WRR
    • Giới hạn tốc độ gói phát sóng
    • Ánh xạ luồng dựa trên ID VLAN, ID cổng hoặc / và 802.1p
    Tiết kiệm năng lượng • Tiết kiệm năng lượng chỉ báo
    • Giảm tiêu thụ điện năng của các thành phần không hoạt động ở trạng thái tiết kiệm năng lượng
    • COCV4
    Bảo vệ Lọc địa chỉ MAC
    O&M chung • OMCI / Giao diện người dùng web
    • Sao lưu và khôi phục phần mềm hệ thống kép
    • 802.1ag Ethernet OAM
    • Đo lường và chẩn đoán liên kết quang học
    • Kiểm tra lặp lại
    Multicast • IGMP v2 / v3 snooping
    • MLD v1 / v2 snooping
    • Nghỉ phép nhanh
    • Dịch thẻ VLAN, truyền tải trong suốt và loại bỏ các gói đa hướng xuôi dòng
    • Giới hạn tốc độ gói giao thức IGMP / MLD
    Cân nặng  
    Nhiệt độ hoạt động 0 ° C đến + 40 ° C
    Độ ẩm hoạt động 5% RH đến 95% RH (không ngưng tụ)
    Đầu vào bộ đổi nguồn 100–240 V AC, 50–60 Hz
    Cung cấp điện hệ thống 11–14 V DC, 0,5 A
    Tiêu thụ điện năng tĩnh 3W
    tiêu thụ điện năng tối đa 3,5W
    Ứng dụng
    Nguồn gốc:
    Thượng Hải, Trung Quốc (đại lục)
    Thương hiệu:
    HUAWEI HG8010H
    Số mô hình:
    Huawei HG8010H
    Sản phẩm:
    Huawei HG8010H 1GE GPON ONU
    Cổng PON:
    GPON
    Cổng lan:
    1 * 10/100/1000 triệu
    Loại quang học:
    SC / APC
    Nguồn cấp:
    EU, US, UK, AU cho tùy chọn
    Phần mềm cơ sở:
    Tiếng Anh
    Màu sắc:
    trắng
    Ứng dụng:
    Thiết bị đầu cuối mạng quang
    Sự bảo đảm:
    1 năm
    Thông tin đặt hàng
    dòng sản phẩm Mô tả Cuộc điều tra
    HG8010H Nguyên bản mới của Huawei GPON ONT HG8010H Yêu cầu giá
    Hỏi & Đáp

    1.Làm cách nào để tôi có được một chiếc HUAWEI HG8010H?
    Bạn cần đặt hàng mẫu cho chúng tôi.Chúng tôi sẽ sắp xếp sản xuất mẫu cho bạn.
    2. bạn có thể làm thiết kế cho chúng tôi?
    có, chúng tôi có thể làm tác phẩm nghệ thuật bao gồm in ấn, biểu tượng, v.v. cho bạn, nếu bạn cung cấp cho chúng tôi nội dung và cho chúng tôi biết vị trí đặt.
    3. làm thế nào chúng ta có thể đặt hàng?
    Sau khi chúng tôi đồng ý về các thông số của sản phẩm, chúng tôi sẽ lập hóa đơn chiếu lệ để bạn xác nhận. Khi chúng tôi nhận được khoản thanh toán trước của bạn (tiền đặt cọc), chúng tôi sẽ sắp xếp việc sản xuất và giao hàng.
    Nếu bạn có người giao nhận tàu riêng, chúng tôi sẽ sử dụng người giao nhận tàu của bạn để giao hàng. Nếu bạn không có người giao nhận tàu, thì khi hàng đến cảng Đích, bạn phải tìm người giao nhận tàu giúp bạn làm thủ tục.

    4. làm thế nào về vận chuyển cho HUAWEI HG8010H?
    Đối với những đơn hàng nhỏ, chúng tôi sẽ gửi hàng bằng Chuyển phát nhanh Quốc tế như Fedex / DHL / TNT / UPS (Ngoài ra bạn có thể sử dụng tài khoản DHL / Fedex / UPS hiện có của mình để gửi hàng). Thường phải mất khoảng 7 ngày làm việc để đến nơi.

    Nếu số lượng lớn, chúng tôi sẽ vận chuyển bằng Vận tải biển, phải mất một tháng để đến nơi.

    nếu khẩn cấp, bạn có thể chọn vận chuyển bằng đường hàng không, nhưng phí vận chuyển sẽ đắt hơn.
    5. lợi thế của sản phẩm của bạn là gì?
    A. chất lượng tốt và giá cả cạnh tranh.
    B. kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt khi sản xuất.
    C. Làm việc theo nhóm chuyên nghiệp, từ thiết kế, phát triển, sản xuất, lắp ráp, đóng gói và vận chuyển.
    D. Dịch vụ hậu mãi, nếu có vấn đề về chất lượng, chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn sự thay thế đối với số lượng bị lỗi.

    danh mục huawei ont onu

    Related Article:
    Compatibility of Different Brands OLT and ONU

    Thẻ sản phẩm
  • Nhận xét

    0 nhận xét

    5

    5 bắt đầu 5 0
    4 bắt đầu 4 0
    3 bắt đầu 3 0
    2 bắt đầu 2 0
    1 lần bắt đầu 1 0

    Captcha

    Tệp tối đa được phép là 50 MB MB. Bạn có thể tải lên hình ảnh và video. Thả tệp ở đây

    Những sảm phẩm tương tự

    Huawei HG8321R GPON ONT 2FE + 1POTS

    Huawei GPON ONT EchoLife HG8321R has 2 Fast Ethernet ports and 1 POTS port, provides a perfect terminal solution for FTTH deployment. Đọc thêm

    Huawei GPON ONT HG8012H

    Huawei GPON ONT EchoLife HG8012H has one RF port and one GE port, and has high-performance of CATV, data, and HD video services. It uses GPON technology to provide ultra-broadband access. Đọc thêm

    Huawei EG8145V5 GPON ONU

    Huawei EG8145V5 GPON ONUĐọc thêm

    Huawei Echolife băng tần kép 5G HG8245Q2 GPON ONT

    Huawei HG8245Q2 GPON Optical Network Terminal with 4*GE+1*POTS+1*USB+2.4G/5G WIFI, English indicator, English interface description, CE label. Dual band 5G wifi Đọc thêm

    Brand new Original GPON ONU EG8141A5

    Huawei Echolife EG8141A5 GPON Terminal with 1*GE+3*FE+1*POTS+1*USB+2.4G WIFI, 5dBi Đọc thêm

    Huawei MA5680T GPON OLT

    MA5680T is the global first OLT which integrates the functionality of aggregation switch and edge router. Đọc thêm

    Modem Huawei HG8310M

    Single Port 1GE HG8310M Model Gateway Terminal in Huawei FTTH solution Đọc thêm
    Leave Your Message