Huawei GPON ONT HG8012H

Huawei GPON ONT HG8012H

Mô tả ngắn:

Huawei GPON ONT EchoLife HG8012H có một cổng RF và một cổng GE, đồng thời có hiệu suất cao đối với các dịch vụ CATV, dữ liệu và video HD. Nó sử dụng công nghệ GPON để cung cấp khả năng truy cập băng thông siêu rộng.
  • Điều khoản thanh toán:Paypal, công đoàn phương tây, L / C, D / A, D / P, T / T

  • Sự miêu tả

    Sự chỉ rõ

    Ứng dụng

    Thông tin đặt hàng

    Hỏi & Đáp

    Thẻ sản phẩm

    Nhận xét

    Sự miêu tả

    Tổng quat

    Huawei GPON ONT EchoLife HG8012H là một ONT kiểu bắc cầu là một phần của HuaweiFTTHgiải pháp. Nó sử dụngGPONcông nghệ cung cấp truy cập băng thông siêu rộng. Nó có một cổng RF và một cổng GE. Khả năng chuyển tiếp hiệu suất cao đảm bảo chất lượng của các dịch vụ video HD, dữ liệu vàCATV, cũng như cung cấp cho người dùng khả năng hỗ trợ dịch vụ cho tương lai và các giải pháp đầu cuối phù hợp.

    Đặc trưng

    • Cổng GPON lớp B +;
    • Bước sóng: 1310 nm ngược dòng, 1490 nm xuôi dòng;
    • Cổng CATV (54 - 870 MHz);
    • Cổng Gigabit Ethernet;
    • Khả năng quản lý từ cấp độ OLT;
    • Chức năng QoS nâng cao;
    • IPv6.
    Sự chỉ rõ
    Nhãn hiệu Huawei
    Người mẫu HG8012H
    Các cổng 1GE + 1CATV
    Nguồn cấp 11–14 V DC, 1 A
    Đầu vào bộ đổi nguồn 100 - 240 V AC, 50/60 Hz
    Kích thước (Dài x Rộng x Cao) 115 mm x 134 mm x 30 mm
    Nhiệt độ hoạt động 0 ° C đến + 40 ° C
    Độ ẩm hoạt động 5% RH đến 95% RH (không ngưng tụ)
    Tiêu thụ điện năng tĩnh 3 W
    tiêu thụ điện năng tối đa 6 W
    Các chỉ số POWER / PON / LOS / LAN / CATV
    Ứng dụng

    Mạng FTTH FTTB FTTX

    Thông tin đặt hàng
    dòng sản phẩm Mô tả Cuộc điều tra
    Huawei EchoLife HG8012H một cổng RF và một cổng GE Yêu cầu giá
    Hỏi & Đáp

    Related Article:
    Compatibility of Different Brands OLT and ONU

    Thẻ sản phẩm
  • Nhận xét

    0 nhận xét

    5

    5 bắt đầu 5 0
    4 bắt đầu 4 0
    3 bắt đầu 3 0
    2 bắt đầu 2 0
    1 lần bắt đầu 1 0

    Captcha

    Tệp tối đa được phép là 50 MB MB. Bạn có thể tải lên hình ảnh và video. Thả tệp ở đây

    Những sảm phẩm tương tự

    HG8247H GPON ONT

    Huawei HG8247H an optical network terminal (ONT), is a high-end home Bridge in FTTH solution. It has 4 GE Ethernet ports, 2 POTS ports, 1 USB port, 1 RF port and 1 2.4G WiFi port. Đọc thêm

    GPON Dual Band ONT HS8145V

    Huawei GPON ONT HS8145V has 4 Gigabit Ethernet ports, 1x POTS and 1x USB. It is equipped with built-in WiFi wireless radio operating in 2.4 and 5 GHz wireless transmission bands simultaneously (dual band). Đọc thêm

    Huawei HG8321R GPON ONT 2FE + 1POTS

    Huawei GPON ONT EchoLife HG8321R has 2 Fast Ethernet ports and 1 POTS port, provides a perfect terminal solution for FTTH deployment. Đọc thêm

    Huawei EG8145V5 GPON ONU

    Huawei EG8145V5 GPON ONUĐọc thêm

    Huawei Echolife băng tần kép 5G HG8245Q2 GPON ONT

    Huawei HG8245Q2 GPON Optical Network Terminal with 4*GE+1*POTS+1*USB+2.4G/5G WIFI, English indicator, English interface description, CE label. Dual band 5G wifi Đọc thêm

    Huawei GPON ONT EPON ONU HG8010H

    HUAWEI HG8010H, an intelligent bridging-type GPON ONT which designed for FTTH scenario. Đọc thêm

    Modem Huawei HG8310M

    Single Port 1GE HG8310M Model Gateway Terminal in Huawei FTTH solution Đọc thêm
    Leave Your Message